| Model: | ZPNQ48LT3A0 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Dàn lạnh điều hòa tủ đứng |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh tủ đứng |
| Công suất máy lạnh: | 5 HP - 3 Pha |
| Tốc độ làm lạnh tối thiểu: | 4.05 kW, 13 800 BTU |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 13.61 kW, 46 500 BTU |
| Tốc độ làm lạnh tối đa: | 14.33 kW, 48 950 BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Làm lạnh nhanh: | Làm lạnh nhanh |
| Khả năng lọc khí: | Có |
| Khử mùi máy lạnh: | Lọc bụi sơ bộ |
| Chế độ gió: | Tự động kiểm soát hướng luồng gió trái/phải, trên/dưới; Tự động đảo gió trái/phải, trên/dưới |
| Chế độ hẹn giờ: | Cài đặt bật, tắt |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Khởi động lại tự động |
| Xua muỗi: | Không |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Chế độ tự động vận hành khô |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 37.0 / 33.0 / 28.0 / 24.0 m³/phút |
| Độ ồn trung bình (dB) : | 55 dB (A) |
| Độ ồn dàn lạnh: | -/51/49/47 dB(A) |
| Gas sử dụng: | R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | 55 - 75 m² |
| Điện năng tiêu thụ dàn lạnh: | 0.2 kW |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | 590 x 1840 x 440 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 49 kg |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Dàn lạnh điều hòa tủ đứng LG thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm diện tích
- Công suất 5 HP, làm mát hiệu quả không gian phòng từ 55 - 75 m²
- Thanh lọc không khí, bảo vệ sức khỏe với khả năng lọc bụi sơ bộ
- Công nghệ Inverter tiết kiệm điện năng hiệu quả, vận hành êm ái, bền bỉ
- Tự động kiểm soát hướng gió, đảo gió giúp hơi lạnh tỏa đều khắp phòng
- Chế độ tự động vận hành khô giúp giảm độ ẩm cho phòng luôn khô thoáng
- Luồng gió thổi với độ cao trần lên tới 4.2m, phân bổ khí đồng đều hơn
- Sử dụng môi chất làm lạnh Gas R32 thân thiện với môi trường
Dàn lạnh máy lạnh tủ đứng LG Inverter 5 HP ZPNQ48LT3A0
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lạnh - Điều hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí vật tư đến 1 triệuXem chi tiết
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vệ sinh máy lạnhXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | ZPNQ48LT3A0 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Dàn lạnh điều hòa tủ đứng |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh tủ đứng |
| Công suất máy lạnh: | 5 HP - 3 Pha |
✕
Thông số kỹ thuật Dàn lạnh máy lạnh tủ đứng LG Inverter 5 HP ZPNQ48LT3A0
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Dàn lạnh máy lạnh tủ đứng LG Inverter 5 HP ZPNQ48LT3A0
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Dàn lạnh máy lạnh tủ đứng LG Inverter 5 HP ZPNQ48LT3A0
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



