| Model: | RF36-BD-A/RC36-BDF-A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Reetech |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh tủ đứng |
| Công suất máy lạnh: | 4 HP - 1 Pha |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 36000 BTU |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Làm lạnh nhanh: | Có |
| Khả năng lọc khí: | Có |
| Chế độ gió: | Đảo gió tự động lên xuống |
| Chế độ hẹn giờ: | Có |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Có |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 1910 / 1650 m³/h |
| Lưu lượng gió dàn nóng: | 4000 m³/h |
| Độ ồn dàn lạnh: | 51 / 45 dB |
| Độ ồn dàn nóng: | 62.5 dB |
| Gas sử dụng: | R410A/2.75 kg |
| Phạm vi hiệu quả: | 43 - 64 m² |
| Tiêu thụ điện: | 3.2 kW/h |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | 610 x 390 x 1925 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | 946 x 410 x 810 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 55.5 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 72.4 kg |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy lạnh tủ đứng Reetech thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian lắp đặt
- Công suất làm lạnh 4HP làm mát hiệu quả không gian phòng từ 43-64 m²
- Luồng gió thổi xa và mạnh, làm lạnh nhanh chóng không gian rộng lớn
- Sử dụng môi chất làm lạnh Gas R410A, làm lạnh sâu và tiết kiệm điện
- Đảo gió tự động lên xuống, dễ dàng điều chỉnh đáp ứng đa dạng nhu cầu
- Khả năng hút ẩm, lọc khí cho không gian luôn thông thoáng và trong lành
- Tính năng hẹn giờ, tự chẩn đoán lỗi, tự khởi động lại khi có điện tiện lợi
Máy lạnh tủ đứng Reetech 4 HP RF36-BD-A/RC36-BDF-A (1 pha)
5.0
Có 5 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lạnh - Điều hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí vật tư đến 1 triệuXem chi tiết
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vệ sinh máy lạnhXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | RF36-BD-A/RC36-BDF-A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Reetech |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh tủ đứng |
| Công suất máy lạnh: | 4 HP - 1 Pha |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lạnh tủ đứng Reetech 4 HP RF36-BD-A/RC36-BDF-A (1 pha)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy lạnh tủ đứng Reetech 4 HP RF36-BD-A/RC36-BDF-A (1 pha)
Giao nhanh, hàng ok mẫu mã tốt có nhân viên lắp đặt tận nhà. Nhân viên tư vấn dễ thương thân thiện
Giao hàng nhanh, nhân viên tận tình, mua 2 lần đều hài lòng, ủng hộ shop 5 sao
Đã nhận được hàng của Shop gửi rồi, hàng đúng chuẩn như mô tả, dễ sử dụng , ship hàng rất nhanh , mong có dịp quay lại ủng hộ shop nhiều lần hơn nữa nha
Shop giao hàng nhanh Sản phẩm chính hãng từ nhà phân phối uy tín, Vật liệu chất lượng cao, sử dụng lâu dài
Shop giao rất nhanh, sản phẩm đúng như hình và mô tả, mua được giá sale rẻ, nên mua ạ
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lạnh tủ đứng Reetech 4 HP RF36-BD-A/RC36-BDF-A (1 pha)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




