| Model: | AP-1512HH |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Coway |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 35W |
| Độ ồn: | 49 dB |
| Lưu lượng gió: | Yên tĩnh - 1 - 2 |
| Tốc độ quạt: | 4.3 m³/phút |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 33 m² |
| Bộ lọc: | 3 màng lọc |
| Kháng khuẩn: | Công nghệ GreenHEPA™ |
| Khử mùi: | Màng lọc than hoạt tính |
| Công nghệ Inverter: | Có tính năng tiết kiệm điện |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 335 x 686 x 204 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy lọc không khí Coway lọc sạch hiệu quả không gian rộng lên đến 33m²
- Hệ thống 3 màng lọc bao gồm: Màng lọc thô - loại bỏ bụi và các vật thể kích thước lớn; Màng lọc than hoạt tính - khử mùi hiệu quả; Màng lọc GreenHEPA™ - giữ lại và loại bỏ hiệu quả đến 99.99% phân tử kích thước nhỏ chỉ 0.3 micron, tăng khả năng kháng khuẩn và nấm mốc
- Tích hợp chế độ ion âm giúp tăng cường loại bỏ các tác nhân gây ô nhiễm
- 3 màu đèn LED thể hiện chất lượng không khí theo thời gian thực tiện lợi
- Bảng điều khiển trực quan, đa chức năng, đa chế độ dễ dàng điều khiển
- Tính năng hẹn giờ hữu ích, có thể tự tắt máy sau 1 giờ, 4 giờ hoặc 8 giờ
- Vận hành yên tĩnh, tiết kiệm điện tối đa với chế độ ECO thông minh
- Hệ thống cảm biến cho phép cảnh báo thay thế màng lọc khi đến hạn
- Màu Trắng Kem sang trọng, đạt nhiều giải thưởng danh giá về thiết kế
Máy lọc không khí Coway AP-1512HH
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lọc Không Khí với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AP-1512HH |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Coway |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 35W |
| Độ ồn: | 49 dB |
| Lưu lượng gió: | Yên tĩnh - 1 - 2 |
Thông số kỹ thuật Máy lọc không khí Coway AP-1512HH
Lọc sạch hiệu quả không gian phòng rộng đến 33m²
Máy lọc không khí Coway AP-1512HH có thể phân phối luồng không khí sạch hiệu quả đến mọi ngóc ngách của căn phòng với tốc độ phân phối không khí sạch lên đến 4.3 m³/phút. Kết hợp cùng công suất 35W, máy cho khả năng lọc khí trên diện rộng, phù hợp cho các phòng có diện tích lớn lên tới 33m².

3 màng lọc mạnh mẽ, lọc sạch bụi mịn và diệt vi rút, vi khuẩn
Máy lọc không khí Coway AP-1512HH sử dụng hệ thống 3 màng lọc khép kín gồm: màng lọc thô loại bỏ bụi và các vật thể kích thước lớn; màng lọc than hoạt tính khử mùi hiệu quả; và màng lọc GreenHEPA™ giữ lại và loại bỏ hiệu quả đến 99.99% phân tử kích thước nhỏ chỉ 0.3 micron trong không khí gồm phấn hoa, bụi bẩn và các chất gây dị ứng khác.
Ngoài ra, máy còn có thiết kế tính năng phát ion âm như một bước cuối cùng trong quá trình lọc. Tính năng này cho phép tùy chỉnh bật/tắt theo nhu cầu.


Bảng điều khiển đa chức năng
Đèn báo chất lượng không khí trực quan
Sau đó, màu của chỉ báo chất lượng không khí sẽ hiển thị thay đổi theo mức độ ô nhiễm không khí trong nhà từ kết quả ghi nhận được theo thời gian thực.


Chế độ ECO tiết kiệm năng lượng
Công nghệ Ion âm, tăng cường loại bỏ tác nhân gây ô nhiễm


Hẹn giờ tắt máy sau 1 giờ, 4 giờ hoặc 8 giờ
Bí quyết giúp máy lọc không khí đạt hiệu quả tối đa
Máy lọc không khí giúp không gian sống luôn trong lành và thoáng mát. Tuy nhiên, nhiều người vẫn chưa biết cách sử dụng hiệu quả thiết bị này. Bài viết dưới đây của Nguyễn Kim sẽ tiết lộ cho bạn cách giúp máy lọc không khí hoạt động hiệu quả và đạt hiệu suất cao.
Tham khảo thêm: BÍ QUYẾT GIÚP MÁY LỌC KHÔNG KHÍ HOẠT ĐỘNG HẾT CÔNG SUẤT
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




