| Model: | AS60GHWG0.ABAE |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 41 W |
| Độ ồn: | 47dB(Cao) / 25dB(Thấp) |
| Lưu lượng gió: | Tối đa 468 m³/h |
| Tốc độ quạt: | Tự động - Thấp - Trung bình - Cao - Tăng cường |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 61 m² |
| Bộ lọc: | Màng lọc HEPA H13 & Ionizer loại bỏ 99.999% bụi siêu mịn PM 0.01; Tấm lọc thô (Tấm lọc chống virus, vi khuẩn); Tấm lọc bụi và chất gây dị ứng; Tấm lọc Carbon khử mùi và khí độc |
| Loại bụi lọc được: | PM0.01 |
| Khử mùi: | Có. Bộ lọc Carbon than hoạt tính (Khử mùi thức ăn, khí độc, gas) |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có. 4 Bước (Đỏ → Cam → Vàng → Xanh lục) |
| Kết nối Wifi: | Có, Điều khiển thông qua ứng dụng LG ThinQ |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.75 kg |
| Kích thước sản phẩm: | (RxSxC) 315 x 315 x 511 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy lọc không khí LG PuriCare diện tích lọc khí tối đa lên đến 61m²
- Màng lọc HEPA H13 & Ionizer: loại bỏ 99.999% bụi siêu mịn PM 0.01
- Tấm lọc thô: giữ nhiệm vụ lọc chống virus, vi khuẩn
- Tấm lọc bụi và chất gây dị ứng: loại bỏ các tác nhân gây dị ứng
- Tấm lọc Carbon: có chức năng khử mùi và khí độc
- Hệ thống lọc đa màng loại bỏ triệt để bụi bẩn và các tác nhân gây dị ứng
- Khử mùi thức ăn, khí độc, gas hiệu quả nhờ bộ lọc Carbon than hoạt tính
- Công nghệ Ionizer làm giảm vi khuẩn có hại, đảm bảo an toàn sức khỏe
- Khả năng thanh lọc không khí 360˚ từ mọi hướng dù bạn đặt máy ở đâu
- Tiết kiệm điện, vận hành êm ái và bền bỉ với công nghệ Inverter tiên tiến
- Màn hình hiển thị LED 4 màu theo từng tình trạng chất lượng không khí
- Điều khiển, theo dõi thiết bị thông qua app LG ThinQ trên Smartphone
Máy lọc không khí LG PuriCare AS60GHWG0
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lọc Không Khí với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AS60GHWG0.ABAE |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 41 W |
| Độ ồn: | 47dB(Cao) / 25dB(Thấp) |
| Lưu lượng gió: | Tối đa 468 m³/h |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lọc không khí LG PuriCare AS60GHWG0
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy lọc không khí LG PuriCare AS60GHWG0
Sản phẩm này tốt
5
Thích 1
Từ ngày dùng máy lọc kk cả nhà k còn bị dị ứng.k còn mùi thức ăn trong nhà
5
Thích 1
Máy rất ok chạy êm
5
Thích 1
Sản phẩm đúng mô tả, giao hàng nhanh, nhân viên nhiệt tình lịch sự 10 điểm
Chất lượng sản phẩm:Tốt
Đúng với mô tả:Đúng
Tính năng nổi bật:Lọc không khí, lọc mùi
Giao hàng nhanh, nhân viên nhiệt tình. Cskh của nguyễn kim lun ok, mình ko quét đc mã QR để đăng nhập app có nhân viên gọi hướng dẫn rất dễ.
Máy chạy êm rất nhẹ, ko ảnh hưởng giấc ngủ, điều khiển wa app. Rất nhạy mùi, chỉ cần tí tí thay đổi lạ trong ko khí là đổi màu lọc ngay. Xài vài ngày thì cảm thấy phòng rất fresh, ít bụi mịn bám dưới sàn. Trong tầm giá và diện tích phòng rộng như vầy thì rất ok ạ. Nên mua.
Đúng với mô tả:Đúng
Tính năng nổi bật:Lọc không khí, lọc mùi
Giao hàng nhanh, nhân viên nhiệt tình. Cskh của nguyễn kim lun ok, mình ko quét đc mã QR để đăng nhập app có nhân viên gọi hướng dẫn rất dễ.
Máy chạy êm rất nhẹ, ko ảnh hưởng giấc ngủ, điều khiển wa app. Rất nhạy mùi, chỉ cần tí tí thay đổi lạ trong ko khí là đổi màu lọc ngay. Xài vài ngày thì cảm thấy phòng rất fresh, ít bụi mịn bám dưới sàn. Trong tầm giá và diện tích phòng rộng như vầy thì rất ok ạ. Nên mua.
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lọc không khí LG PuriCare AS60GHWG0
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



