| Model: | FP-S40V-T |
| Màu sắc: | Nâu Charcoal |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 23 W |
| Độ ồn: | 46/31/24 dB |
| Lưu lượng gió: | 240 m³/giờ |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 30 m² |
| Bộ lọc: | Bộ lọc thô, bộ lọc HEPA & khử mùi 2 trong 1 (Lọc bụi mịn kích thước từ 0.3 µm lên đến 99.97%) |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Kháng khuẩn: | Có (PCI) |
| Khử mùi: | Có (PCI) |
| Đèn báo chất lượng không khí: | Có |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Công nghệ Inverter: | J-tech Inverter |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 372 x 235 x 235 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy lọc không khí Sharp diện tích lọc khí rộng, tối đa 30m²
- Bộ lọc thô và bộ lọc HEPA & khử mùi 2 trong 1, lọc sạch đến 99.97% bụi mịn từ 0.3 µm
- Công nghệ Inverter tiết kiệm điện năng hiệu quả, vận hành êm ái
- Công nghệ Plasmacluster ion ức chế vi khuẩn, virus, nấm mốc, mùi hôi, chất dị ứng
- Chế độ lọc Haze tăng tốc độ lọc giúp lọc sạch không khí nhanh chóng
- Vận hành cực êm với độ ồn tối thiểu chỉ 24dB cho giấc ngủ thêm sâu
- Nhiều tiện ích khác: hẹn giờ, đèn báo chất lượng không khí, cảnh báo thay bộ lọc,...
Máy lọc không khí Sharp Inverter FP-S40V-T
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lọc Không Khí với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | FP-S40V-T |
| Màu sắc: | Nâu Charcoal |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 23 W |
| Độ ồn: | 46/31/24 dB |
| Lưu lượng gió: | 240 m³/giờ |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lọc không khí Sharp Inverter FP-S40V-T
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lọc không khí Sharp Inverter FP-S40V-T
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



