| Model: | MI4LITEEU (BHR5274GL) |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 33 W |
| Độ ồn: | ≤ 60dB(A) |
| Tốc độ quạt: | Tốc độ lọc bụi mịn (PCADR) 360 m³/h |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 43 m² |
| Bộ lọc: | HEPA, hiệu suất cao |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Kháng khuẩn: | Không |
| Khử mùi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 240 x 240 x 533 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy lọc không khí Xiaomi Mi Air Purifier 4 Lite diện tích lọc lớn tới 43m²
- Bộ lọc HEPA: Lọc sạch lên đến 99.97% bụi bẩn và vi khuẩn
- Lọc được bụi mịn PM2.5 và các hạt có kích thước 0.3 micromet
- Màn hình cảm ứng OLED hiển thị rõ rãng các thông số về chế độ hoạt động
- Dễ dàng thao tác đơn giản để có thể thay thế lõi lọc một cách nhanh chóng
- Tạo Ion âm giúp làm sạch không khí, mang lại không gian trong lành
- Hiệu năng cao nhưng vẫn hoạt động êm ái tạo không gian siêu yên tĩnh
- Khả năng tương thích với điện thoại thông minh: IOS và Android
- Cài đặt tốc độ điều chỉnh bằng tay: 3 (ngủ, Tự động, thủ công)
- Thiết kế nhỏ gọn đẹp mắt và thanh lịch với chỉ bằng một tờ A4
Máy lọc không khí Xiaomi Mi Air Purifier 4 Lite BHR5274GL
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lọc Không Khí với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MI4LITEEU (BHR5274GL) |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 33 W |
| Độ ồn: | ≤ 60dB(A) |
| Tốc độ quạt: | Tốc độ lọc bụi mịn (PCADR) 360 m³/h |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lọc không khí Xiaomi Mi Air Purifier 4 Lite BHR5274GL
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lọc không khí Xiaomi Mi Air Purifier 4 Lite BHR5274GL
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



