| Model: | 4PRO (BHR5056EU) |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 50W |
| Độ ồn: | ≤ 64 dB(A) |
| Tốc độ quạt: | Tốc độ lọc bụi mịn (PCADR) 500 m³/h |
| Diện tích lọc khí tối đa: | 60 m² |
| Bộ lọc: | HEPA, hiệu suất cao |
| Loại bụi lọc được: | PM0.3 |
| Kháng khuẩn: | Không |
| Khử mùi: | Có |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 275 x 275 x 680 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 50W lọc sạch hiệu quả không gian phòng từ 35 - 60m²
- Bộ lọc 3 trong 1 có màng lọc HEPA hiệu suất cao giúp loại bỏ tới 99,97% bụi mịn 0,3μm và khử mùi
- Màn hình cảm ứng OLED AQI hiển thị chất lượng không khí theo thời gian thực
- Điều khiển thông minh qua điện thoại qua ứng dụng Xiaomi Home
- Cho phép điều khiển bằng giọng nói với trợ lý Google và Alexa
- Tính năng tự động nhắc nhở khi đến lúc cần thay thế bộ lọc
- Máy lọc không khí Xiaomi sang trọng, nâng tầm không gian sống
Máy lọc không khí Xiaomi Smart Air Purifier 4 Pro (BHR5056EU)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lọc Không Khí với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 4PRO (BHR5056EU) |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 50W |
| Độ ồn: | ≤ 64 dB(A) |
| Tốc độ quạt: | Tốc độ lọc bụi mịn (PCADR) 500 m³/h |
Thông số kỹ thuật Máy lọc không khí Xiaomi Smart Air Purifier 4 Pro (BHR5056EU)
Thế hệ máy lọc không khí thông minh, thanh lọc không khí, sống khỏe mỗi ngày
Máy lọc không khí Xiaomi Smart Air Purifier 4 Pro (BHR5056EU) sở hữu diện mạo sang trọng, giúp nâng tầm không gian sống. Bên trong thì tích hợp hàng loạt công nghệ lọc khí và tính năng thông minh như: bộ lọc 3 trong 1 có màng lọc HEPA hiệu suất cao giúp loại bỏ tới 99,97% bụi mịn 0,3μm và khử mùi ; đèn báo hiệu 4 màu báo cáo chất lượng không khí theo thời gian thực; điều khiển từ xa bằng điện thoại thông qua ứng dụng Xiaomi Home,v.v. Dễ dàng thấy đây là giải pháp làm sạch không khí tối ưu, bảo vệ sức khỏe hô hấp mà gia đình nào cũng nên sở hữu.

Công suất lớn tới 50W, lọc hiệu quả phòng từ 35 - 60m²
Máy lọc không khí Xiaomi Smart Air Purifier 4 Pro (BHR5056EU) sở hữu công suất lớn tới 50W, tốc độ phân phối không khí sạch lên đến 500 m³/giờ cho khả năng lọc sạch không gian rộng lớn từ 35 - 60m². Hơn nữa, máy có khả năng lọc tuần hoàn 360 độ giúp hút và lọc khí hiệu quả từ mọi hướng, nhanh chóng cải thiện chất lượng không khí tại mọi ngóc ngách trong ngôi nhà của bạn, để bạn và gia đình luôn có thể hít thở trong lành.

Cơ chế lọc 3 trong 1, lọc khí & khử mùi hiệu quả
Máy lọc không khí thông minh Xiaomi 4 Pro BHR5056EU có bộ lọc 3 trong 1 bao gồm bộ lọc chính, bộ lọc hiệu suất cao và than hoạt tính chất lượng cao. Trong đó, bộ lọc chính và bộ lọc HEPA hiệu suất cao giữ nhiệm vụ lọc sạch bụi bẩn lơ lửng tiềm ẩn trong không khí. Còn bộ lọc than hoạt tính có tỷ lệ hấp thụ cao nên giúp khử các loại mùi như: mùi hôi từ thú cưng, khói bếp, Formaldehyde, toluen, ác hợp chất hữu cơ dễ bay hơi (VOC),... để không khí luôn trong lành và tươi mới.
Ngoài ra, máy lọc không khí Xiaomi này còn có thể giảm vi-rút H1N1 trong không khí để bảo vệ cả gia đình bạn.

Màng lọc HEPA hiệu suất cao, lọc sạch kể cả bụi mịn 0,3μm
Bộ lọc hiệu suất cao của Xiaomi là sự kết hợp giữa hai công nghệ lọc tĩnh điện và lọc cơ học. Chúng sử dụng sợi PP chịu nhiệt cao kết hợp với công nghệ lọc tĩnh điện. Vì thế, khoảng trống giữa các sợi rộng hơn cho phép lượng không khí sạch lớn hơn đi qua bộ lọc. Nhờ đó, bộ lọc này loại bỏ các hạt bụi mịn trong không khí, đồng thời thu gom bụi, bụi mịn PM 2.5, phấn hoa, vảy sừng trên da thú cưng, khói và ngay cả những hạt nhựa nhỏ nhất. Tỷ lệ lọc của bộ lọc hiệu suất cao này là 99,97% đối với các hạt bụi mịn đến 0,3 micromet.


Màng lọc sử dụng dài lâu, tiết kiệm thời gian và chi phí
Bộ lọc làm từ lõi lọc hiệu suất cao đáp ứng diện tích lớn và than hoạt tính chất lượng cao, hấp thụ mạnh, có thể dùng được từ 6 đến 12 tháng. Nhờ đó, bạn không cần phải thay bộ lọc thường xuyên, một bộ lọc có thể sử dụng được cả năm.
Đèn báo chất lượng không khí 4 màu theo thời gian thực


Bảng điều khiển cảm ứng màn hình LED dễ thao tác
Điều khiển từ xa mọi lúc mọi nơi bằng điện thoại
Ngoài ra, máy hỗ trợ điều khiển giọng nói thông qua Google Assistant và Alexa để bạn sử dụng khi không rảnh tay.


Chế độ ban đêm cho giấc ngủ ngon hơn
Bí quyết giúp máy lọc không khí đạt hiệu quả tối đa
Máy lọc không khí giúp không gian sống luôn trong lành và thoáng mát. Tuy nhiên, nhiều người vẫn chưa biết cách sử dụng hiệu quả thiết bị này. Bài viết dưới đây của Nguyễn Kim sẽ tiết lộ cho bạn cách giúp máy lọc không khí hoạt động hiệu quả và đạt hiệu suất cao.
Tham khảo thêm: BÍ QUYẾT GIÚP MÁY LỌC KHÔNG KHÍ HOẠT ĐỘNG HẾT CÔNG SUẤT
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



