| Model: | ADD6901HWH01/74 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng nguội để bàn |
| Công nghệ lọc: | Lọc RO |
| Công suất lọc: | 2100-2400W |
| Số loại nước: | Nước nóng, thường |
| Số lõi lọc: | 1 |
| Tuổi thọ lõi lọc: | 12 tháng |
| Tiện ích: | Lọc nước tinh khiết với nhiệt độ nóng 45℃, 85℃, 95℃. Đèn báo nhắc nhở thay nước và thay lõi lọc thông minh. Nút ghi nhớ lần sử đụng gần nhất. Nước nóng chỉ với 3 giây |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | Không |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 2100-2400W |
| Dung tích bình chứa: | 4L |
| Dung tích bồn nguội: | 1.2L |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | 30W |
| Nhiệt độ làm nóng: | 45,85,95℃ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 180 x 230 x 390 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ lọc AQUAPORIN Inside kiểm nghiệm bởi NASA & cơ quan vũ trụ Châu Âu (ESA)
- Máy lọc nước nóng nguội RO Philips thiết kế để bàn nhỏ gọn
- Không cần lắp đặt, chỉ cần cắm điện sử dụng vô cùng tiện lợi
- Lọc hiệu quả đến 110 loại chất độc hại, an tâm uống mà không cần đun sôi
- Công nghệ đèn khử trùng UVC-LED đảm bảo nguồn nước an toàn
- Nhiệt độ nước thường 25℃ và 3 mức nước nóng gồm 45℃, 85℃ và 95℃
- 4 lựa chọn mực nước giúp tiết kiệm thời gian (150ml, 200ml, 300ml, 500ml)
- Đáp ứng đa dạng nhu cầu: uống hàng ngày, pha sữa, pha trà, cà phê,...
- Dung tích bình chứa lớn 4L tiện lợi cho gia đình, văn phòng
- Đèn báo nhắc nhở thay nước và thay lõi lọc thông minh
- Thiết kế QuickTwist giúp dễ dàng tự thay lõi lọc nhanh chóng
Máy lọc nước nóng nguội để bàn RO Philips ADD6901HWH01/74
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lọc Nước với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | ADD6901HWH01/74 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước nóng nguội để bàn |
| Công nghệ lọc: | Lọc RO |
| Công suất lọc: | 2100-2400W |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lọc nước nóng nguội để bàn RO Philips ADD6901HWH01/74
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy lọc nước nóng nguội để bàn RO Philips ADD6901HWH01/74
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lọc nước nóng nguội để bàn RO Philips ADD6901HWH01/74
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng





