| Model: | SHA76658SH |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hydrogen |
| Công nghệ lọc: | Thẩm thấu ngược RO |
| Công suất lọc: | 15- 20 lít/giờ |
| Số điện cực: | 2 |
| Phương pháp điện phân: | Điện phân liên tục |
| Số loại nước: | 4 |
| Áp lực nước yêu cầu: | > 3 psi |
| Số lõi lọc: | 11 |
| Tuổi thọ lõi lọc: | 6 -24 tháng |
| Tiện ích: | Công nghệ điện phân Hydrogen bằng điện cực chất liệu Titanium phủ Platinum (SX Hàn Quốc), gấp đôi Hydrogen chống oxy hóa, Mặt tủ bằng thép không gỉ Nano Polymer chống bám vân tay, 4 chế độ: Nóng - lạnh - RO - X2 Hydrogen |
| Công suất làm lạnh MLN nóng lạnh: | 66W |
| Công suất làm nóng MLN nóng lạnh: | 580W |
| Dung tích bình chứa: | 11.5 lít |
| Dung tích bồn lạnh: | 2 lít |
| Dung tích bồn nóng: | 1.5 lít |
| Ngăn lạnh: | Không |
| Nguồn nước máy lọc nước nóng lạnh: | Nước đầu vào đạt QCVN 01-1:2018/BYT |
| Nhiệt độ làm lạnh: | Lạnh 6 - 10°C |
| Nhiệt độ làm nóng: | Nóng 85 - 95°C |
| Sử dụng gas: | R134A |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 34 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 290 x 975 x 366 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy lọc nước có thiết kế hiện đại tô điểm cho không gian
- Công nghệ điện phân với điện cực Titanium phủ Platinum nhập khẩu Hàn Quốc
- Chất liệu mặt tủ Nano Polymer sang trọng, bền bỉ
- Nước sau lọc đạt tiêu chuẩn nước uống trực tiếp theo QCVN 6-1: 2010/BYT
- Công suất lọc 15 - 20 lít/giờ đáp ứng đủ nhu cầu sử dụng
- Thiết kế vòi lấy nước Hydrogen riêng biệt, tiện lợi cho trẻ nhỏ
- 3 vòi, 4 chế độ nước: Nóng – Lạnh – RO – Hydrogen
- Công nghệ BLOCK 360 độ làm lạnh sâu tới 6 độ C
Máy lọc nước RO UltraX Sunhouse 11 lõi SHA76658SH
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lọc Nước với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SHA76658SH |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lọc nước: | Máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hydrogen |
| Công nghệ lọc: | Thẩm thấu ngược RO |
| Công suất lọc: | 15- 20 lít/giờ |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lọc nước RO UltraX Sunhouse 11 lõi SHA76658SH
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy lọc nước RO UltraX Sunhouse 11 lõi SHA76658SH
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lọc nước RO UltraX Sunhouse 11 lõi SHA76658SH
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



