| Model: | MK366 |
| Màu sắc: | Xám-Đen |
| Nhà sản xuất: | Kachi |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | tùy chỉnh |
| Chất liệu: | pp, pu, xốp và motor |
| Chế độ: | sưởi, xoay |
| Con lăn: | Có |
| Công suất: | 25W |
| Tiện ích khác: | sử dụng nhiều nhừng trên cơ thể eo, đùi, lưng |
| Điện áp: | DC5V |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.18 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 230 x 135 x 160 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Mô phỏng chuyển động bàn tay con người, giúp xoa bóp và giãn mềm các cơ vùng cổ, vai, gáy
- Hỗ trợ lưu thông máu tốt hơn, giảm căng thẳng và hạn chế các cơn đau nhức kéo dài
- Mang đến cảm giác thư giãn tức thì, xua tan căng thẳng trong cuộc sống hằng ngày
- Cải thiện tuần hoàn máu, nâng cao sức khỏe và tăng cường sự dẻo dai cho cơ thể
- Dễ dàng sử dụng ngay tại nhà, tiện lợi bất cứ lúc nào bạn cần thư giãn
- Giải pháp tiết kiệm chi phí và thời gian so với việc thường xuyên đến spa
- Giảm nhanh tình trạng đau mỏi cổ, vai, gáy chỉ sau lần sử dụng đầu tiên
Máy massage cổ vai gáy Kachi MK366
Danh sách so sánh đã đầy!
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MK366 |
| Màu sắc: | Xám-Đen |
| Nhà sản xuất: | Kachi |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | tùy chỉnh |
| Chất liệu: | pp, pu, xốp và motor |
✕
Thông số kỹ thuật Máy massage cổ vai gáy Kachi MK366
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy massage cổ vai gáy Kachi MK366
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy massage cổ vai gáy Kachi MK366
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



