| Model: | MK399 |
| Màu sắc: | Hồng phấn |
| Nhà sản xuất: | Kachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Chế độ: | 3 chế độ: Chế độ 1: massage vuốt về phía trước xoay chậm, Chế độ 2: luân phiên nhấn xoay chậm, Chế độ 3: đầu massage xoay luân phiên theo chiều thuận |
| Con lăn: | Không |
| Công suất: | 5W |
| Tải trọng chịu lực: | Không |
| Tiện ích khác: | Cổng sạc USB |
| Trục massage: | Không |
| Điện áp: | DC5V |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.19 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 115 x 73 x 95 mm |
Xem
13 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy massage có kích thước nhỏ gọn, dễ dàng mang theo
- Công nghệ massage 4 đầu xoay hiện đại
- Chăm sóc toàn diện không chỉ dành cho đầu
- 3 chế độ: Chế độ 1: massage vuốt về phía trước xoay chậm
- Chế độ 2: luân phiên nhấn xoay chậm
- Chế độ 3: đầu massage xoay luân phiên theo chiều thuận
- Cổng sạc USB tiện lợi, công suất 5W massage hiệu quả
Máy massage đầu Kachi MK399
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Massage, Ghế Massage với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MK399 |
| Màu sắc: | Hồng phấn |
| Nhà sản xuất: | Kachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Chế độ: | 3 chế độ: Chế độ 1: massage vuốt về phía trước xoay chậm, Chế độ 2: luân phiên nhấn xoay chậm, Chế độ 3: đầu massage xoay luân phiên theo chiều thuận |
| Con lăn: | Không |
✕
Thông số kỹ thuật Máy massage đầu Kachi MK399
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy massage đầu Kachi MK399
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy massage đầu Kachi MK399
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



