| Model: | SLIM3 20 R MT VN |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Ariston |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm linh kiện, 7 năm bình chứa |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng gián tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Dung tích: | 20 lít |
| Công suất máy nước nóng: | 2.5 kW |
| Nhiệt độ: | Tối đa 80°C |
| Thời gian làm nóng: | 25 phút |
| Chế độ vòi sen: | Không đi kèm vòi sen |
| Nút điều khiển: | Núm vặn điều chỉnh nhiệt độ |
| Chế độ an toàn: | Vỏ chống thấm nước IP24, chống nước, chống bụi, bảo vệ linh kiện; Hệ thống an toàn đồng bộ TSS, an toàn tối đa; Van xả áp an toàn; Rơ le ngắt quá nhiệt; Cầu dao chống rò điện ELCB an toàn cho người sử dụng |
| Màn hình hiển thị: | Đèn báo nước nóng đang đun |
| Tương thích điện từ EMC: | Không |
| Tiện ích khác: | Đèn báo đang đun nóng. Thanh đốt đồng chất lượng cao, làm nóng nhanh, bền bỉ. Flexomix tăng lượng nước đầu vào. Ion Bạc kháng khuẩn Ag+ bảo vệ sức khỏe. Chức năng khuyến cáo sử dụng nhiệt độ an toàn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 702 x 292 x 291 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ Ion Bạc Ag+ kháng khuẩn, hỗ trợ bảo vệ sức khỏe
- Thanh đốt đồng chất lượng cao, vận hành bền bỉ theo thời gian
- Lớp cách nhiệt mật độ cao HDI, giữ nước nóng đến 48 giờ
- Hệ thống an toàn đồng bộ TSS, bảo vệ toàn diện khi sử dụng
- Bình chứa tráng men Titan, tăng độ bền và khả năng chống ăn mòn
- Chức năng khuyến cáo nhiệt độ an toàn, giúp sử dụng an tâm hơn
Máy nước nóng gián tiếp Ariston Slim3 20 R MT VN 20 lít
5.0
Có 3 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Nước Nóng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SLIM3 20 R MT VN |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Ariston |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm linh kiện, 7 năm bình chứa |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng gián tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Dung tích: | 20 lít |
✕
Thông số kỹ thuật Máy nước nóng gián tiếp Ariston Slim3 20 R MT VN 20 lít
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy nước nóng gián tiếp Ariston Slim3 20 R MT VN 20 lít
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



