| Model: | SWH 30A M-N0 AMI SQUARE |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Atlantic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | Lòng bình 5 năm, 2 năm linh kiện, 1 đổi 1 năm đầu tiên |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng gián tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Dung tích: | 30 Lít |
| Công suất máy nước nóng: | 2500W |
| Nhiệt độ: | Khoảng 75°C |
| Thời gian làm nóng: | Khoảng 20 phút |
| Chế độ vòi sen: | Không |
| Nút điều khiển: | Không |
| Chế độ an toàn: | Van xả áp an toàn, Cầu dao chống rò điện ELCB, Cảm biến nhiệt độ chống đun khôCảm biến nhiệt tự động ngắt điện khi nhiệt độ quá cao, Vỏ chống thấm nước IP24, Tính năng an toàn chống giật PRCD |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Tương thích điện từ EMC: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | ~ 1.5kW/h |
| Tiện ích khác: | Đèn báo nước nóng sẵn sàng. Thanh nhiệt bằng đồng làm nóng nhanh, bền bỉ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 440 x 389 x 467 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Máy nước nóng Atlantic gián tiếp dung tích bình chứa 30 lít
- Công suất 2500W giúp làm nóng nhanh trong khoảng 20 phút
- Nhiệt độ tối đa lên đến 75°C đáp ứng nhu cầu sử dụng nước nóng liên tục
- Trang bị van xả áp an toàn bảo vệ bình chứa khi áp suất quá cao
- Cầu dao chống rò điện ELCB đảm bảo an toàn khi sử dụng
- Cảm biến nhiệt chống đun khô bảo vệ thanh nhiệt và tăng độ bền
- Cảm biến nhiệt tự động ngắt điện khi nhiệt độ vượt mức an toàn
- Vỏ chống thấm nước IP24 giúp bảo vệ linh kiện bền bỉ hơn
- Tính năng an toàn chống giật PRCD giúp hạn chế rủi ro về điện
- Đèn báo nước nóng sẵn sàng giúp dễ dàng theo dõi tình trạng nước
- Thanh nhiệt bằng đồng giúp làm nóng nhanh và có độ bền cao
Máy nước nóng gián tiếp Atlantic 30 lít SWH 30A M-N0 Ami Square - 831261
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Nước Nóng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SWH 30A M-N0 AMI SQUARE |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Atlantic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | Lòng bình 5 năm, 2 năm linh kiện, 1 đổi 1 năm đầu tiên |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng gián tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Dung tích: | 30 Lít |
✕
Thông số kỹ thuật Máy nước nóng gián tiếp Atlantic 30 lít SWH 30A M-N0 Ami Square - 831261
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy nước nóng gián tiếp Atlantic 30 lít SWH 30A M-N0 Ami Square - 831261
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy nước nóng gián tiếp Atlantic 30 lít SWH 30A M-N0 Ami Square - 831261
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




