| Model: | REC30SQ |
| Màu sắc: | Trắng - Đen |
| Nhà sản xuất: | Rossi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng gián tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Dung tích: | 30 Lít |
| Công suất máy nước nóng: | 2500 W |
| Nhiệt độ: | Nóng tối đa 80°C |
| Thời gian làm nóng: | 40 phút |
| Chế độ vòi sen: | Không |
| Nút điều khiển: | Có |
| Chế độ an toàn: | Vỏ chống thấm nước IPX1, ELCB chống rò điện, Bộ ổn định nhiệt TBST, Rơ le bảo vệ đa cấp |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Tương thích điện từ EMC: | Không |
| Tiện ích khác: | Đèn báo đang đun nóng. Đèn báo nước nóng sẵn sàng. Tích hợp van xả cặn. Thanh đốt Inox 316 dẫn nhiệt nhanh, truyền nhiệt tốt. Núm xoay điều chỉnh nhiệt độ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 12.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 450 x 378 x 450 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy nước nóng gián tiếp Rossi REC30SQ dung tích bình chứa 30 Lít
- Công suất 2500W giúp làm nóng nước nhanh chóng để sử dụng
- Hệ thống an toàn với ELCB chống rò điện và bộ ổn định nhiệt TBST
- Rơ le bảo vệ đa cấp giúp tăng độ an toàn khi vận hành
- Vỏ máy đạt chuẩn IPX1, chống thấm nước, tăng độ bền sử dụng
- Thanh đốt Inox 316 dẫn nhiệt tốt, giúp nước nóng nhanh và bền bỉ
- Đèn báo hiển thị trạng thái nước nóng, dễ dàng theo dõi
- Thiết kế màu trắng - đen sang trọng, phù hợp nhiều không gian
- Núm xoay điều chỉnh nhiệt độ tiện lợi, dễ sử dụng
- Tích hợp van xả cặn, giúp vệ sinh máy dễ dàng hơn
- Bảo hành chính hãng 24 tháng tại Nguyễn Kim, yên tâm sử dụng
Máy nước nóng gián tiếp Rossi 30 lít Eleganz-C REC30SQ
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Nước Nóng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | REC30SQ |
| Màu sắc: | Trắng - Đen |
| Nhà sản xuất: | Rossi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng gián tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Dung tích: | 30 Lít |
✕
Thông số kỹ thuật Máy nước nóng gián tiếp Rossi 30 lít Eleganz-C REC30SQ
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy nước nóng gián tiếp Rossi 30 lít Eleganz-C REC30SQ
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy nước nóng gián tiếp Rossi 30 lít Eleganz-C REC30SQ
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



