| Model: | TEMPO LITE 4000PU |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Atlantic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm linh kiện, 1 đổi 1 năm đầu tiên |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng trực tiếp |
| Bơm trợ lực: | Có |
| Công suất máy nước nóng: | 4000W |
| Nhiệt độ: | Khoảng 55°C |
| Thời gian làm nóng: | Nóng liền |
| Chế độ vòi sen: | Có kèm theo vòi sen 1 chế độ phun |
| Nút điều khiển: | Có |
| Chế độ an toàn: | Vỏ chống thấm nước IP25, Thermostat cảm biến chống bỏng, RCD chống giật |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Tương thích điện từ EMC: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | ~ 3kW/h |
| Tiện ích khác: | Vòi sen tích hợp Ag+ kháng khuẩn. Van khóa có tính năng lọc cặn bẩn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 371 x 215 x 88 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Máy nước nóng Atlantic TEMPO LITE 4000PU công suất 4kW làm nóng nhanh
- Loại máy làm nóng trực tiếp cung cấp nước nóng tức thì
- Tích hợp bơm trợ lực dùng được cả nơi có áp lực nước yếu
- Vòi sen đi kèm có 1 chế độ phun tiện lợi khi sử dụng
- Vỏ chống thấm nước IP25 bảo vệ an toàn khi vận hành
- Trang bị Thermostat cảm biến chống bỏng an toàn hơn
- RCD chống giật giúp bảo vệ người dùng khỏi rủi ro điện
- Vòi sen tích hợp Ag+ kháng khuẩn đảm bảo vệ sinh nước
- Van khóa có tính năng lọc cặn bẩn tăng tuổi thọ máy
- Thiết kế nhỏ gọn dễ lắp đặt phù hợp nhiều không gian
Máy nước nóng trực tiếp Atlantic SW2P40 Tempo Lite 4000 PU - 811023
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Nước Nóng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | TEMPO LITE 4000PU |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Atlantic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm linh kiện, 1 đổi 1 năm đầu tiên |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng trực tiếp |
| Bơm trợ lực: | Có |
| Công suất máy nước nóng: | 4000W |
✕
Thông số kỹ thuật Máy nước nóng trực tiếp Atlantic SW2P40 Tempo Lite 4000 PU - 811023
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy nước nóng trực tiếp Atlantic SW2P40 Tempo Lite 4000 PU - 811023
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy nước nóng trực tiếp Atlantic SW2P40 Tempo Lite 4000 PU - 811023
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



