| Model: | EWE451QX-W4 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm máy, 5 năm thanh nhiệt, 10 năm bình chứa |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng trực tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Công suất máy nước nóng: | 4500W |
| Nhiệt độ: | 45°C |
| Chế độ vòi sen: | Vòi sen 3 chế độ phun |
| Nút điều khiển: | Núm vặn điều chỉnh công suất làm nóng |
| Chế độ an toàn: | Tổng đến 15 tính năng an toàn. SafeReady tự động kiểm tra độ an toàn của máy. Cầu dao chống rò điện ELCB. Cầu dao tự ngắt dây nóng & nguội khi gặp sự cố. Bộ ổn định nhiệt kép. Vỏ chống thấm nước IP25. Đèn báo Tiếp đất an toàn tránh điện giật |
| Tương thích điện từ EMC: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 374 x 209 x 89 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tổng hợp lên đến 15 tính năng an toàn giúp duy trì sự an toàn tối ưu nhất cho nhà bạn
- Bình chứa ComfortFlow hấp thụ nhiệt dư thừa đảm bảo nhiệt độ nước ổn định gấp 2 lần
- Vòi sen kháng khuẩn AntiBacPlus bảo vệ sức khỏe, 3 chế độ phun đáp ứng đa dạng nhu cầu
- Máy được thiết kế từ 63% vật liệu tái chế, góp phần đáng kể trong việc bảo vệ môi trường
- Chính sách bảo hành 2 năm máy, 5 năm thanh nhiệt, 10 năm bình chứa từ nhà sản xuất
- Công nghệ làm nóng trực tiếp, công suất lớn tới 4500W làm nóng nước siêu nhanh chóng
- Núm vặn điều chỉnh công suất làm nóng dễ dàng, giúp điều chỉnh chính xác công suất máy
- Máy nước nóng Electrolux thiết kế nhỏ gọn, thân máy mỏng tiết kiệm diện tích lắp đặt
Máy nước nóng trực tiếp Electrolux EWE451QX-W4
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Nước Nóng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | EWE451QX-W4 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 2 năm máy, 5 năm thanh nhiệt, 10 năm bình chứa |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Làm nóng trực tiếp |
| Bơm trợ lực: | Không |
| Công suất máy nước nóng: | 4500W |
✕
Thông số kỹ thuật Máy nước nóng trực tiếp Electrolux EWE451QX-W4
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy nước nóng trực tiếp Electrolux EWE451QX-W4
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy nước nóng trực tiếp Electrolux EWE451QX-W4
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



