| Model: | F121BK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nespresso |
| Xuất xứ sản phẩm: | Italy |
| Năm ra mắt : | 2017 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Tự động |
| Dung tích: | Bình chứa nước: 1L, Hộc chứa bã viên cà phê: 9 viên, Bình chứa sữa: 125 ml |
| Công suất : | 1400 W |
| Loại cà phê sử dụng: | Viên nang Nespresso |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Thời gian chiết xuất: | 10 giây |
| Chất liệu lưới lọc: | Nhựa: Lọc nước, Giấy: Trong viên nang |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| Công nghệ: | Khởi động nhanh |
| Hẹn giờ: | Không |
| Chế độ lọc bọt: | Lọc cặn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 154 x 324 x 256 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Máy pha cà phê Lattissima One thiết kế nhỏ gọn, hài hòa với mọi không gian, tăng vẻ sang trọng
- Có tính năng hiện đại đi kèm trong một chiếc máy nhỏ gọn để bạn sử dụng được nhiều hơn
- Tận hưởng ly Cappuccino và Latte Macchiato nhanh chóng, tiện lợi ngay tại nhà
- Thân máy có chất liệu sáng bóng an toàn khi sử dụng, dễ dàng vệ sinh, tăng thẩm mỹ
- Hệ thống chứa sữa tươi mới mẻ tạo sự đơn giản khi pha tách cà phê và sữa bạn yêu thích
- Tạo bọt trực tiếp vào tách và tự động pha cà phê để mang đến bạn một ly cà phê sữa hoàn hảo
- Dung tích chứa nước 1 lít cùng khả năng làm nóng nhanh khoảng 25 giây
- Tự động tắt máy sau 9 phút khi không sử dụng giúp tiết kiệm điện năng hiệu quả
- Kích cỡ tách: 4 loại Espresso (40 ml), Lungo (110 ml), Cappuccino và Latte
- Để có bọt sữa thơm ngon nên dùng Sữa lạnh, Tươi và Full kem
- Bảng điều khiển đơn giản dễ dàng tùy chỉnh các chức năng nhanh chóng và tiện lợi hơn
Máy pha cà phê Nespresso Lattissima One Đen
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Xay - Pha Cà Phê với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | F121BK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nespresso |
| Xuất xứ sản phẩm: | Italy |
| Năm ra mắt : | 2017 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Tự động |
| Dung tích: | Bình chứa nước: 1L, Hộc chứa bã viên cà phê: 9 viên, Bình chứa sữa: 125 ml |
| Công suất : | 1400 W |
✕
Thông số kỹ thuật Máy pha cà phê Nespresso Lattissima One Đen
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy pha cà phê Nespresso Lattissima One Đen
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy pha cà phê Nespresso Lattissima One Đen
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



