| Model: | SMI6ZCS16E |
| Màu sắc: | Inox |
| Nhà sản xuất: | Bosch |
| Thương hiệu đến từ: | Đức |
| Xuất xứ sản phẩm: | Đức |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Sức chứa: | 14 bộ |
| Lượng nước tiêu thụ: | 9 lít |
| Độ ồn: | 40 dB |
| Công suất: | 2400W |
| Chương trình rửa: | 8 |
| Màn hình hiển thị: | LED |
| Tiết kiệm điện: | Có |
| Chất liệu bên ngoài: | Inox |
| Điện năng tiêu thụ: | 0.65 kWh |
| Kết nối Wifi: | Home connect |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 47.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 598 x 573 x 815 mm |
Xem
10 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy rửa chén Bosch thiết kế gọn gàng, tiết kiệm diện tích khi lắp đặt
- Sức chứa lớn đến 14 bộ châu Âu, tiêu thụ chỉ 9 lít nước/1 lần rửa
- Máy rửa chén gồm 8 chương trình rửa tùy chọn, đáp ứng đa dạng nhu cầu
- Chức năng cảm biến chống rò nước AquaStop, khóa trẻ em an toàn cho gia đình
- Chất liệu bên ngoài bằng inox chịu mài mòn, chống oxy hóa, dễ vệ sinh
- Trang bị chức năng điều khiển từ xa (Home Connect) tiện lợi
Máy rửa chén bán âm Bosch 14 bộ SMI6ZCS16E
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Rửa Chén với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SMI6ZCS16E |
| Màu sắc: | Inox |
| Nhà sản xuất: | Bosch |
| Thương hiệu đến từ: | Đức |
| Xuất xứ sản phẩm: | Đức |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Sức chứa: | 14 bộ |
| Lượng nước tiêu thụ: | 9 lít |
✕
Thông số kỹ thuật Máy rửa chén bán âm Bosch 14 bộ SMI6ZCS16E
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy rửa chén bán âm Bosch 14 bộ SMI6ZCS16E
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy rửa chén bán âm Bosch 14 bộ SMI6ZCS16E
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



