| Model: | SMS4ECI26E |
| Màu sắc: | Inox/Thép Không Gỉ |
| Nhà sản xuất: | Bosch |
| Xuất xứ sản phẩm: | Đức |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Sức chứa: | 13 bộ |
| Lượng nước tiêu thụ: | 6.7 lít |
| Độ ồn: | 44 dB |
| Công suất: | 2400 W |
| Chương trình rửa: | Rửa chuyên sâu, rửa nhanh, rửa tự động, rửa tiết kiệm, rửa yên tĩnh, chương trình tùy chỉnh, khởi động từ xa, rửa nhanh tăng cường, rửa diệt khuẩn tăng cường, rửa nửa tải, làm bóng tăng cường, vệ sinh máy |
| Màn hình hiển thị: | Nút nhấn, màn hình hiển thị |
| Chất liệu bên ngoài: | Inox |
| Điện năng tiêu thụ: | 74kW/h |
| Kết nối Wifi: | Có. Kết nối qua Home Connect |
| Tiện ích khác: | EfficientDry mở cửa tự động sau khi rửa cải thiện hiệu suất sấy khô. Khay chứa thứ ba VarioDrawer. Giá đỡ có thể điều chỉnh Rackmatic. ActiveWater tiêu thụ ít nước, năng lượng. AquaStop bảo vệ máy khỏi tác hại của rò rỉ nước... |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 55.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 600 x 845 mm |
Xem
14 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy rửa chén độc lập Bosch sức chứa lớn lên đến 13 bộ chén đĩa
- Điều khiển từ xa bằng điện thoại qua ứng dụng Home Connect siêu tiện lợi
- Dòng máy rửa chén độc lập dễ dàng lắp đặt nhiều vị trí khác nhau trong bếp
- Cải thiện hiệu suất sấy khô nhờ chức năng mở cửa tự động sau khi rửa
- Khay chứa VarioDrawer tiện dụng, hoàn hảo để sắp xếp dao kéo, dụng cụ nhà bếp
- Giá đỡ có thể điều chỉnh Rackmatic phù hợp với chén đĩa nhiều kích cỡ
- Tăng cường rửa sạch cho những vết bẩn khó trị với Extra Clean Zone
- Trang bị nhiều chương trình rửa, đáp ứng đa dạng nhu cầu tùy từng thời điểm
- Chỉ tiêu tốn khoảng 6.7 lít nước mỗi lần rửa, tiết kiệm nước hiệu quả
- Lập trình thông minh giúp tự chọn phương thức rửa, sấy & thời gian phù hợp
- Vận hành vô cùng êm ái và bền bỉ với độ ồn thấp chỉ khoảng 44dB
Máy rửa chén độc lập Bosch serie 4 SMS4ECI26E
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Rửa Chén với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SMS4ECI26E |
| Màu sắc: | Inox/Thép Không Gỉ |
| Nhà sản xuất: | Bosch |
| Xuất xứ sản phẩm: | Đức |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Sức chứa: | 13 bộ |
| Lượng nước tiêu thụ: | 6.7 lít |
| Độ ồn: | 44 dB |
✕
Thông số kỹ thuật Máy rửa chén độc lập Bosch serie 4 SMS4ECI26E
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy rửa chén độc lập Bosch serie 4 SMS4ECI26E
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy rửa chén độc lập Bosch serie 4 SMS4ECI26E
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



