| Model: | HDW-F605B |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hafele |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Sức chứa: | 15 bộ |
| Lượng nước tiêu thụ: | 9.8 lít/lần rửa |
| Độ ồn: | 47 dB |
| Công suất: | 1760 ~ 2100 W |
| Chương trình rửa: | 8 chương trình: Rửa tự động, Rửa vệ sinh, Rửa tiết kiệm ECO, Rửa ly, Rửa 90 phút, Rửa nhanh, Rửa ngâm, Tự làm sạch. |
| Màn hình hiển thị: | Màn hình hiển thị LED |
| Tiết kiệm điện: | Động cơ Inverter BLDC |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép không gỉ |
| Điện năng tiêu thụ: | 0.998 kWh/ 1 lần rửa |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Chế độ sấy khô tăng cường Turbo Air Pro kết hợp đèn UV diệt khuẩn và được giữ liên tục trong 72h sau đó. |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 45 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 598 x 600 x 845 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Máy rửa chén Hafele sử dụng động cơ Inverter BLDC tiết kiệm điện hiệu quả
- Dòng máy rửa chén độc lập có sức chứa lớn lên đến 15 bộ đồ ăn châu Âu
- Tích hợp lên đến 8 chương trình rửa, đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng
- Mức tiêu thụ nước thấp, chỉ tiêu hao khoảng 9.8 lít/1 lần rửa
- Điều khiển cảm ứng màn hình LED nhanh nhạy, dễ thao tác
- Chế độ sấy khô tăng cường Turbo Air Pro kết hợp đèn UV diệt khuẩn
- Vận hành vô cùng êm ái và bền bỉ với độ ồn thấp chỉ 47dB
Máy rửa chén độc lập Hafele HDW-F605B (535.29.660)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Rửa Chén với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | HDW-F605B |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hafele |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Sức chứa: | 15 bộ |
| Lượng nước tiêu thụ: | 9.8 lít/lần rửa |
| Độ ồn: | 47 dB |
✕
Thông số kỹ thuật Máy rửa chén độc lập Hafele HDW-F605B (535.29.660)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy rửa chén độc lập Hafele HDW-F605B (535.29.660)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy rửa chén độc lập Hafele HDW-F605B (535.29.660)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



