| Model: | LDT14BGA3 |
| Màu sắc: | Be |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Sức chứa: | 14 bộ |
| Lượng nước tiêu thụ: | 9.6 lít/lần rửa |
| Độ ồn: | 41 dB |
| Công suất: | 1600W - 1800W |
| Chương trình rửa: | 10 chương trình: Tự động, Làm sạch sâu, Rửa nhẹ, Làm mới, Tiết kiệm, Tăng cường, Vệ sinh khoang rửa, Tráng, Rửa nhanh, Chương trình tải xuống (tùy chọn thêm 4 chương trình qua app ThinQ) |
| Màn hình hiển thị: | Bảng điều khiển phía trên, cảm ứng |
| Chất liệu bên ngoài: | PCM (Thép phủ màu) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 51 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 600 x 850 mm |
Xem
15 hình
Đặc điểm nổi bật
- Sức chứa lớn tới 14 bộ chén đĩa, thích hợp nhà đông người
- Tiết kiệm nước vì chỉ tiêu tốn khoảng 9,6 lít trong mỗi lần rửa
- Tổng lên đến 10 chế độ rửa, đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng
- Trang bị bảng điều khiển cảm ứng nhanh nhạy, dễ điều khiển
- Vận hành vô cùng êm ái, bền bỉ với độ ồn thấp chỉ 41dB
- Máy rửa bát LG thiết kế gọn gàng, tiết kiệm diện tích khi lắp đặt
Máy rửa chén LG LDT14BGA3
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Rửa Chén với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | LDT14BGA3 |
| Màu sắc: | Be |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Sức chứa: | 14 bộ |
| Lượng nước tiêu thụ: | 9.6 lít/lần rửa |
| Độ ồn: | 41 dB |
Thông số kỹ thuật Máy rửa chén LG LDT14BGA3
Công nghệ TrueSteam™ vệ sinh bát đĩa siêu sạch với cơ chế làm sạch bằng hơi nước
Máy rửa chén LG LDT14BGA3 trang bị công nghệ làm sạch bằng hơi nước TrueSteam™ mang lại nhiều lợi ích vượt trội cho việc rửa bát đĩa, đảm bảo bát đĩa siêu sạch và luôn an toàn. Cụ thể, với cơ chế sử dụng hơi nước nhiệt độ cao, TrueSteam™ tạo ra hơi nước để chúng tiếp cận vào từng ngóc ngách của bát đĩa, từ đó làm mềm và loại bỏ các vết bẩn cứng đầu dễ dàng hơn hơn so với phương pháp rửa nước lạnh truyền thống. Đồng thời, hơi nóng giúp loại bỏ vi khuẩn hiệu quả, ngăn ngừa sự phát triển của vi khuẩn và nấm mốc. Điều này có ý nghĩa quan trọng đối với sức khỏe gia đình, đảm bảo các bữa ăn được chuẩn bị trên bát đĩa sạch khuẩn.
Ngoài ra, cơ chế làm sạch bằng hơi nước còn giúp bảo vệ bát đĩa khỏi trầy xước và hư hỏng, duy trì độ mới và độ bền của chúng lâu hơn. Như vậy, tính năng TrueSteam™ không chỉ nâng cao hiệu quả làm sạch mà còn mang lại sự an tâm và tiện lợi cho người dùng.
Bốn tay đa hướng phun nước đến mọi góc giúp làm sạch hiệu quả mà vẫn nâng niu bát đĩa
Máy rửa chén LG LDT14BGA3 có tính năng QuadWash™ với bốn tay phun đa hướng mang lại khả năng làm sạch toàn diện, đảm bảo nước được phun tới mọi góc cạnh của bát đĩa. Bốn tay phun này chuyển động linh hoạt, giúp loại bỏ hiệu quả mọi vết bẩn kể cả tại các vị trí khó tiếp cận nhất.
Đồng thời, chế độ Rửa kép cho phép bạn chọn các mức áp suất nước khác nhau cho từng giá đựng, phù hợp với từng loại bát đĩa và mức độ bẩn khác nhau mà bạn bỏ vào. Điều này không chỉ tối ưu hóa hiệu quả làm sạch mà còn bảo vệ bát đĩa mỏng manh khỏi áp lực nước quá mạnh. Tính năng QuadWash™ kết hợp với chế độ Rửa kép mang lại sự tiện lợi và hiệu quả vượt trội, đáp ứng mọi nhu cầu rửa bát của gia đình bạn.
Động cơ LG Inverter Direct Drive tiết kiệm điện, hiệu suất mạnh mẽ, vận hành êm ái


Tổng 10 chương trình rửa đa dạng, rửa sạch vượt trội
Cụ thể bao gồm: Tự động, Làm sạch sâu, Rửa nhẹ, Làm mới, Tiết kiệm, Tăng cường, Vệ sinh khoang rửa, Tráng, Rửa nhanh, và Chương trình tải xuống (tùy chọn thêm 4 chương trình qua app ThinQ).
Sức chứa lớn đến 14 bộ bát đĩa


Hé cửa tự động khi sấy
Điều này giúp tăng hiệu quả trong quá trình sấy khô nhờ hạn chế tình trạng ngưng đọng nước và tích tụ vi khuẩn. Chúng cũng giúp không khí bên trong máy được cân bằng, giảm thiểu tình trạng ám mùi cho những lần rửa sau.
Bảng điều khiển cảm ứng nhanh nhạy, dễ điều khiển

Máy rửa chén độc lập là gì? Có gì tốt hơn máy âm tủ không?
Nếu chưa tìm hiều về máy rửa chén chắc hẳn rất nhiều người chưa hiểu rõ cách phân biệt máy rửa chén độc lập với máy rửa chén âm tủ. Và hai loại máy rửa chén trên khác nhau như thế nào?
Tham khảo thêm: Máy rửa chén độc lập là gì? Có gì tốt hơn máy âm tủ không?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



