| Model: | EDH903R7SC |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Inverter |
| Động cơ dẫn động: | Curoa |
| Loại máy sấy: | Bơm nhiệt |
| Khối lượng sấy: | 9 Kg |
| Công suất: | 700 W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Tốc độ sấy: | 3 mức độ (dễ ủi/sấy thường/sấy khô) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 13 chương trình sấy |
| Loại điều khiển: | Núm vặn |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng + LED |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Tiếng Việt |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Mức sấy khô, Thời gian sấy, Tăng cường chống nhăn, Trì hoãn kết thúc, Thông báo hoàn thành, Xoay đảo chiều, Hoàn thành vào lúc, Khóa trẻ em, Yên tĩnh tuyệt đối, Đồng bộ SyncDryKết nối từ xa |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 50 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 596 x 662 x 850 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy sấy bơm nhiệt UltimateCare 700 Series đẹp sang trọng và đẳng cấp
- Công nghệ bơm nhiệt tiên tiến giúp tiết kiệm năng lượng hiệu quả lên đến 60%
- Công nghệ 3DSense quét mức độ ẩm chính xác sâu trong các lớp vải dày
- Công nghệ 3DSense căn chỉnh thời gian & nhiệt độ sấy phù hợp, sấy tối ưu, tránh co rút
- SyncDry tự động đề xuất chế độ sấy dựa trên dữ liệu đồng bộ từ chương trình giặt
- DelicateCare điều chỉnh nhiệt độ và chuyển động theo từng loại vải riêng biệt
- Lồng sấy đảo chiều, chế độ tăng cường chống nhăn cho quần áo phẳng phiu hơn
- Tiện lợi với 3 mức độ sấy bao gồm: dễ ủi, sấy thường và sấy khô
- Tính năng khóa trẻ em đảm bảo an toàn cho trẻ nhỏ, an tâm sử dụng
- Tổng 13 chế độ sấy phù hợp nhiều loại chất liệu, bảo vệ áo quần tối ưu
Máy sấy quần áo bơm nhiệt Electrolux 9 kg EDH903R7SC
4.8
Có 4 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Sấy Quần Áo với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | EDH903R7SC |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Inverter |
| Động cơ dẫn động: | Curoa |
| Loại máy sấy: | Bơm nhiệt |
✕
Thông số kỹ thuật Máy sấy quần áo bơm nhiệt Electrolux 9 kg EDH903R7SC
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy sấy quần áo bơm nhiệt Electrolux 9 kg EDH903R7SC
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




