| Model: | EDV804H3WC |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Động cơ dẫn động: | Curoa |
| Loại máy sấy: | Thông hơi |
| Khối lượng sấy: | 8 kg |
| Công suất: | 2250 W |
| Kiểu sấy: | Sấy thông hơi |
| Tốc độ sấy: | 3 mức độ (dễ ủi/sấy khô/thật khô) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 12 chương trình sấy |
| Tính năng sấy: | ReverseTumbling: Sấy đảo chiều chống nhăn. Hygiene: Chương trình diệt khuẩn chuyên sâu. ColourCare: Giữ trang phục bền màu lâu hơn. Extra Anticrease: Tăng cường chống nhăn. Fast Cycles: Chu trình sấy nhanh. |
| Loại điều khiển: | Núm vặn |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng + LED |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Tiếng Việt |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Mức sấy khô, Thời gian sấy, Chỉnh cường độ sấy, Tăng cường chống nhăn, Nhiệt độ sấy, Trì hoãn khởi động, Khóa trẻ em |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 28.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 625 x 850 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Sấy đảo chiều ReverseTumbling giúp quần áo không xoắn rối, giảm nếp nhăn
- Chu trình Hygiene khử khuẩn và loại bỏ lên đến 99,9% vi khuẩn và vi rút
- Công nghệ ColourCare chống phai màu và giữ cho màu sắc rực rỡ lâu hơn
- Công nghệ Extra Anticrease tăng cường chống nhăn, dễ dàng là ủi
- Chu trình Fast Cycles sấy khô siêu tốc, nhanh chóng có quần áo khô sử dụng
- Tổng đến 12 chế độ sấy, đáp ứng nhiều loại chất liệu nhằm bảo vệ tối ưu
- Tính năng khóa trẻ em giúp đảm bảo an toàn cho nhà có trẻ nhỏ
- Máy sấy Electrolux thông hơi 8kg UltimateCare 300 thiết kế sang trọng
Máy sấy quần áo thông hơi Electrolux 8 kg EDV804H3WC
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Sấy Quần Áo với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | EDV804H3WC |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Động cơ dẫn động: | Curoa |
| Loại máy sấy: | Thông hơi |
| Khối lượng sấy: | 8 kg |
✕
Thông số kỹ thuật Máy sấy quần áo thông hơi Electrolux 8 kg EDV804H3WC
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy sấy quần áo thông hơi Electrolux 8 kg EDV804H3WC
Chất lượng sản phẩm:ok
Máy sấy chạy êm, sấy xong áo quần thẳng, treo lên khỏi cần ủi mang được luôn. Lọc được bụi to, bụi mịn, thậm chí bay đc cả bê tông báo vào áo quần.
Máy sấy chạy êm, sấy xong áo quần thẳng, treo lên khỏi cần ủi mang được luôn. Lọc được bụi to, bụi mịn, thậm chí bay đc cả bê tông báo vào áo quần.
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy sấy quần áo thông hơi Electrolux 8 kg EDV804H3WC
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




