| Model: | BHD500/00 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.860 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 247 x 295 x 87 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ ThermoShield bảo vệ tối ưu giúp tóc không bị quá nóng
- Công suất 2100W tạo luồng khí mạnh giúp sấy tóc nhanh khô
- Chăm sóc ion gấp 2 lần cho mái tóc bóng mượt, không bị xoăn rối
- 6 chế độ cài đặt nhiệt và tốc độ dễ dàng lựa chọn, điều khiển
- Nút Cool Shot cung cấp luồng khí mát hoàn thiện, cố định kiểu tóc
- Đầu máy kiểu thon giúp chỉnh sửa nhanh và tạo kiểu tóc chi tiết
(Hàng xả kho) Máy sấy tóc Philips BHD500/00
Danh sách so sánh đã đầy!
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | BHD500/00 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.860 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 247 x 295 x 87 mm |
✕
Thông số kỹ thuật (Hàng xả kho) Máy sấy tóc Philips BHD500/00
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về (Hàng xả kho) Máy sấy tóc Philips BHD500/00
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về (Hàng xả kho) Máy sấy tóc Philips BHD500/00
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



