| Model: | KGFH06 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy sưởi/đèn sưởi: | Máy sưởi gốm |
| Chức năng: | Công nghệ sưởi Ceramic PTC; Chế độ: nóng/ ấm/ quạt gió |
| Công suất: | 1000W / 2000W |
| Tính năng an toàn: | Chân đế chống trượt, Lưới tản nhiệt tránh bỏng, giật, Tự ngắt điện khi quá tải, Tự ngắt điện khi đổ, ngã |
| Chất liệu: | Đang cập nhật |
| Mức điều chỉnh: | Màn hình điện tử thông minh, dễ dàng thao đổi chế độ khi sử dụng |
| Điều khiển từ xa: | Có |
| Hẹn giờ: | 1/2/4/8 tiếng |
| Tiện ích khác: | Điều khiển: cảm ứng, hiển thị đèn LED |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.82 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 260 x 863 x 260 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ sưởi Ceramic PTC, công suất: 1000W/2000W làm ấm nhanh
- Chế độ: nóng/ ấm/ quạt gió, hẹn giờ tiện lợi 1/2/4/8 tiếng
- Điều khiển cảm ứng, hiển thị đèn LED, điều khiển từ xa tiện lợi
Máy sưởi Kangaroo KGFH06
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Sưởi - Đèn sưởi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | KGFH06 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy sưởi/đèn sưởi: | Máy sưởi gốm |
| Chức năng: | Công nghệ sưởi Ceramic PTC; Chế độ: nóng/ ấm/ quạt gió |
| Công suất: | 1000W / 2000W |
✕
Thông số kỹ thuật Máy sưởi Kangaroo KGFH06
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy sưởi Kangaroo KGFH06
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy sưởi Kangaroo KGFH06
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



