| Model: | GCSD03MC |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Goldsun |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 333 x 218 x 350 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Công suất lớn cùng 3 chế độ tuỳ chỉnh theo nhu cầu
- Chất liệu nhựa PP chắc chắn, chống va đập, an toàn khi sử dụng
- Công nghệ tiệt trùng và sấy khô hiện đại giúp diệt khuẩn hiệu quả
- Điều khiển bằng nút xoay đơn giản, dễ dùng
- Thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng, dễ sắp đặt ở bất cứ đâu
Máy tiệt trùng hơi nước và sấy khô Goldsun GCSD03MC
5.0
Có 3 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Mẹ Và Bé với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | GCSD03MC |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Goldsun |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 333 x 218 x 350 mm |
✕
Thông số kỹ thuật Máy tiệt trùng hơi nước và sấy khô Goldsun GCSD03MC
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy tiệt trùng hơi nước và sấy khô Goldsun GCSD03MC
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



