| Model: | iPAD MINI WI-FI 16GB |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad Mini 2 |
| Hệ điều hành: | Apple iOS 7 |
| Chipset: | Apple A7 |
| CPU: | Dual Core 1.3GHz |
| RAM: | 1 GB |
| Bộ nhớ trong: | 16 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ |
| Loại màn hình: | LED Backlit IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 7.9 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 2048 x 1536 Pixels |
| Camera trước: | 1.2 MP |
| Camera sau: | 5 MP |
| Mạng 3G: | Không |
| Mạng 4G: | Không |
| Loại SIM: | Không |
| Đàm thoại: | Không |
| WiFi: | 802.11 a/b/g/n |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Không |
| GPS: | Không |
| USB: | Lightning |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Loại Pin: | Li-Po 6470 mAh |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: Retina 7.9inch
- CPU: Apple A7 64bit
- Bộ nhớ: 16GB
- Kết nối: Wifi
- Dung lượng Pin: Li-Po 23.8Wh
IPAD MINI 2 WI FI 16GB
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Apple với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | iPAD MINI WI-FI 16GB |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad Mini 2 |
| Hệ điều hành: | Apple iOS 7 |
| Chipset: | Apple A7 |
| CPU: | Dual Core 1.3GHz |
| RAM: | 1 GB |
| Bộ nhớ trong: | 16 GB |
Thông số kỹ thuật IPAD MINI 2 WI FI 16GB
MÁY TÍNH BẢNG APPLE IPAD MINI WI-FI 16GB SILVER
Hãy hòa mình vào thế giới công nghệ ngay hôm nay để có thể tận hưởng những giây phút giải trí tuyệt vời nhất. Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB của hãng Apple được rất nhiều người ưa chuộng không những ở thiết kế đẹp mắt, sang trọng mà còn ở cấu hình xử lý của nó. Với chíp xử lý Apple A7 tương tự những chiếc Ipad Air, Ipad Mini 2 Wifi 16GB mang lại cho bạn sự sử dụng mượt mà, những game đòi hỏi cấu hình cao không còn là vấn đề. Hơn thế, bạn có thể chạy nhiều ứng dụng chung lúc mà không lo máy bị chậm.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Tốc độ xử lý nhanh với CPU Dual-core 1.3GHz Cortex-A7.
Mỏng và nhẹ hơn với độ dày 7.5mm và trọng lượng 331g.
Kết nối đa dạng với tốc độ cao: Wifi, Bluetooth...
Sắc nét với camera sau 5MP, có hỗ trợ camera trước 1.2MP.
Giải trí hoàn hảo nhờ vào màn hình LED Backlit IPS LCD 7.9 inches.

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Thiết kế bàn phím ảo
Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB không những đáp ứng nhu cầu truy cập, giải trí mà còn đem lại sự thẩm mỹ cao cho người sử dụng. Ưu điểm của máy là thao tác với bàn phím ảo, dù Apple cho phép chia thành hai nửa cách nhau nhưng thao tác gõ văn bản trên Ipad Mini 2 Wifi 16GB nhanh và thoải mái hơn khá nhiều ở cả tư thế dọc lẫn ngang. Ở chiều ngang người dùng hoàn toàn có thể cầm một tay và một tay gõ phím với các đoạn văn bản ngắn dễ dàng.

Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB nhập liệu nhanh chóng
Camera 5MP, Full HD
Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB có hỗ trợ phần mềm AVPlayer HD giúp cho các đoạn video bạn quay đạt chất lượng cao, những khoảnh khắc kỷ niệm của gia đình và bạn bè sẽ được lưu trữ rõ ràng đến từng chi tiết. Bên cạnh đó, Camera phía sau máy iSight độ phân giải 5MP cảm biến BSI và camera trước hỗ trợ Facetime có thể quay Full HD. Ảnh chụp trong phòng có nhiễu nhưng không nhiều và màu sắc vẫn lên rất tốt.

Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB video Full HD
Màn hình 7.9 inch
Những chiếc điện thoại thông minh thông thường rất khó đáp ứng được nhu cầu xem phim, xem video giải trí của bạn bởi kích thước màn hình không được lớn. Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB màn hình 7.9 inch với độ phân giải được tăng lên tới 1536 x 2038 pixel, mang đến cho người sử dụng những hình ảnh có độ sắc nét và màu sắc sống động.

Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB màn hình 7.9 inch
Chíp xử lý Apple A7
Ipad Mini 2 Wifi 16GB có cấu hình mạnh với chip xử lý Apple A7 tương tự như iPad Air. Nhờ vậy, dù màn hình độ phân giải cao đòi hỏi năng lực xử lý cao hơn nhưng máy vẫn chạy rất mượt mà và tốt với cả các game nặng nhất như Infinity Blade III, Asphalt 8 đem lại sự mượt mà cho người sử dụng.

Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB sử dụng mượt mà
Thiết kế sang trọng
Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB có trọng lượng 331g, với kích thước 200 x 134.7 x 7.5 mm khá nhẹ so với nhiều dòng máy tính bảng khác. Là hiện thân của công nghệ hiện đại, không những đáp ứng nhu cầu truy cập, giải trí mà còn đem lại sự thẩm mỹ cao cho người sử dụng.

Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB thiết kế sang trọng
Pin dung lượng lớn
Ipad Mini 2 Wifi 16GB có dung lượng pin lên đến 6470mAh, bạn có thể thoải mái sử dụng trong nhiều giờ liền để xem phim, giải trí, làm công việc mà không lo máy bị nóng. Công việc đòi hỏi cần sử dụng máy tính bảng ở thời gian dài của bạn sẽ được đáp ứng, cũng như bạn sẽ có những khoảng khắc tuyệt vời với các chương trình giải trí, các bộ phim yêu thích mà không lo sợ máy sẽ mau hết pin.

Máy tính bảng Apple Ipad Mini 2 Wifi 16GB pin dung lượng lớn
Lý do mua hàng
Ipad Mini 2 Wifi 16GB có thiết kế nhỏ gọn tiện lợi cho việc sử dụng của bạn.
Cấu hình mạnh mẽ giúp bạn xử lý công việc nhanh chóng.
Thiết kế hiện đại, sang trọng của Ipad Mini 2 Wifi 16GB thể hiện đẳng cấp của chủ sở hữu.
Ưu đãi mua hàng
Nguyễn Kim nơi phân phối sản phẩm chính hãng giá tốt trên thị trường Việt Nam
Có nhiều chương trình khuyến mãi, chính sách hậu mãi.
Mua hàng dễ dàng trên website nguyenkim.com hoặc có thể gọi 19001267 bấm phím số 1 để được tư vấn.
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




