| Model: | OPD2502 |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Chất liệu: | Kim loại nguyên khối |
| Hệ điều hành: | MediaTek Dimensity 7300-Ultra |
| Chipset: | Color OS 16 |
| CPU: | CPU 8 nhân (4 x Arm Cortex-A78 up to 2.5GHz, 4 x Arm Cortex-A55) |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ |
| Loại màn hình: | LCD (LTPS) |
| Kích thước màn hình: | 12.1 inch |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 2K8 (2800 x 1980) Pixels |
| Camera trước: | 8 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| Mạng 3G: | Không |
| Mạng 4G: | Không |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | Không hỗ trợ |
| Đàm thoại: | Có |
| WiFi: | 2.4GHz /5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.4 |
| NFC: | Không |
| GPS: | Không |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Tính năng đặc biệt: | Nhận diện khuôn mặt |
| Sạc kèm theo máy (W): | 33 W |
| Loại Pin: | Li-Ion |
| Dung lượng pin: | 10050 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | Sạc siêu nhanh SUPERVOOC 33 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.597 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 275.87 mm - Rộng 190.78 mm - Cao 6.53 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tinh giản, cao cấp, mỏng nhẹ, thuận tiện mang theo
- Màn hình LTPS LCD 12.1 inch, 1980 × 2800 px, TÜV chống chói
- Vi xử lý MediaTek Dimensity 7300-Ultra, xử lý mượt tác vụ
- Hỗ trợ OPPO Pencil 2R, 4096 mức lực, viết vẽ độ trễ thấp
- Pin dung lượng 10050 mAh, đáp ứng tốt nhu cầu cả ngày dài
- Trợ lý AI hỗ trợ đọc và ghi chú, thao tác trực quan
Máy tính bảng OPPO Pad 5 Wifi 8GB/256GB Hồng (OPD2502)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bảng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | OPD2502 |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Chất liệu: | Kim loại nguyên khối |
Thông số kỹ thuật Máy tính bảng OPPO Pad 5 Wifi 8GB/256GB Hồng (OPD2502)
Máy tính bảng OPPO Pad 5 WiFi – Thiết kế tinh giản, cao cấp, thuận tiện mang theo
OPPO Pad 5 WiFi sở hữu thiết kế tinh giản với ngôn ngữ hoàn thiện cao cấp, kiểu dáng gọn nhẹ giúp dễ dàng mang theo khi học tập, làm việc hoặc di chuyển hằng ngày. Phiên bản màu hồng tạo điểm nhấn thanh lịch, phù hợp nhiều phong cách sử dụng.
-5.jpg)
-9.jpg)
Màn hình LTPS LCD 12.1 inch sắc nét, đạt chứng nhận TÜV Rheinland
Hỗ trợ OPPO Pencil 2R cho trải nghiệm viết vẽ chính xác
Thiết bị hỗ trợ OPPO Pencil 2R với độ trễ thấp, phản hồi nhanh cùng 4096 mức độ nhạy lực, mang lại cảm giác viết và vẽ tự nhiên, phù hợp cho ghi chú, phác thảo và sáng tạo nội dung.
-6%201.jpg)
-7.jpg)
Pin dung lượng lớn 10050 mAh đáp ứng nhu cầu sử dụng cả ngày
Trợ lý AI hỗ trợ đọc và ghi chú hiệu quả
-8.jpg)
TOP 5 máy tính bảng thích hợp cho cả việc học và giải trí
Ngoài Laptop và PC, thì máy tính bảng cũng là một trong những thiết bị đa năng đáp ứng tốt cả nhu cầu học tập cũng như giải trí của người dùng.
Và nếu bạn đang gặp khó khăn trong việc chọn mua máy tính bảng thì có thể tham khảo ngay TOP 5 máy tính bảng chất lượng, giá tốt.
Tham khảo thêm: TOP 5 MÁY TÍNH BẢNG "HOT-HIT" GIÁ ƯU ĐÃI TẠI NGUYỄN KIM
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



