| Model: | GALAXY 3 LITE |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chipset: | Cortex A9 |
| CPU: | Dual Core 1.2GHz |
| RAM: | 1 GB |
| Bộ nhớ trong: | 8 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có, tối đa 32 GB |
| Loại màn hình: | TFT |
| Kích thước màn hình: | 7.0 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1024 x 600 Pixels |
| Camera trước: | Không |
| Camera sau: | 2 MP |
| Mạng 3G: | Không |
| Mạng 4G: | Không |
| Loại SIM: | Không |
| Đàm thoại: | Không |
| WiFi: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Không |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Loại Pin: | Li-Ion 3600 mAh |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: TFT, 7.0 inches
- CPU: Dual-Core 1.2 GHz
- Bộ nhớ: 8 GB
- Kết nối: Wifi
- Dung lượng Pin: 3600 mAh
SAMSUNG GALAXY 3 LITE WIFI
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bảng với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | GALAXY 3 LITE |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chipset: | Cortex A9 |
| CPU: | Dual Core 1.2GHz |
| RAM: | 1 GB |
| Bộ nhớ trong: | 8 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có, tối đa 32 GB |
✕
Thông số kỹ thuật SAMSUNG GALAXY 3 LITE WIFI
Màu trắng thanh lịch

Thoả thích xem phim


Sử dụng mượt mà
Giải trí đa dạng

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về SAMSUNG GALAXY 3 LITE WIFI
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về SAMSUNG GALAXY 3 LITE WIFI
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng








