| Model: | Galaxy Tab A |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android O (8.0) |
| Chipset: | 8 nhân 1.8GHz |
| RAM: | 3 GB |
| Bộ nhớ trong: | 32 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, tối đa 400GB |
| Loại màn hình: | TFT |
| Kích thước màn hình: | 10.5 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FullHD 1920 x 1200 Pixels |
| Camera trước: | 5.0 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| WiFi: | Có |
| Bluetooth: | Bluetooth 4.2 |
| NFC: | Không |
| USB: | Type-C |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Loại Pin: | 7300 mAh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.534 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 260 x 161.1 x 8 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế nguyên khối, viền màn hình mỏng
- Màn hình 10.5 inch cho tầm nhìn rộng hơn
- Cấu hình ổn định, mượt mà
- Camera sau 8MP chụp ảnh chất lượng tốt
- Camera trước 5 MP selfie lưu giữ mọi khoảnh khắc
- Nghe nhạc tuyệt vời với hệ thống âm thanh 4 loa
- Dung lượng pin 7300 mAh sử dụng đến 13 giờ
SAMSUNG GALAXY TAB A 10.5 (2018) ĐEN
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bảng với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | Galaxy Tab A |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android O (8.0) |
| Chipset: | 8 nhân 1.8GHz |
| RAM: | 3 GB |
| Bộ nhớ trong: | 32 GB |
✕
Thông số kỹ thuật SAMSUNG GALAXY TAB A 10.5 (2018) ĐEN
Hiển thị tươi tắn, sắc nét

Pin dùng nhiều giờ


Trải nghiệm tối ưu
Bảo vệ trẻ em

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về SAMSUNG GALAXY TAB A 10.5 (2018) ĐEN
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về SAMSUNG GALAXY TAB A 10.5 (2018) ĐEN
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



