| Model: | GALAXY TAB A SM-T285 |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android 5.1 |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 410 |
| CPU: | Quad Core 1.5GHz |
| RAM: | 1.5 GB |
| Bộ nhớ trong: | 8 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có, tối đa 200GB |
| Loại màn hình: | TFT |
| Kích thước màn hình: | 7.0 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1280 x 800 Pixels |
| Camera trước: | 2 MP |
| Camera sau: | 5 MP |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Micro SIM |
| Đàm thoại: | Có |
| WiFi: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Không |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Loại Pin: | 4000 mAh |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế mỏng tinh tế, dễ mang theo
- Cấu hình mạnh mẽ giảm tình trạng giật treo máy
- Dung lượng pin 4000 mAh cho trải nhiệm nhiều giờ liền
- Hỗ trợ kết nối mạng di động 4G
- Camera sau 5.0 MP lưu giữ mọi khoảnh khắc
- Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài 200 GB
Samsung Galaxy Tab A SM-T285 Trắng
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bảng với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | GALAXY TAB A SM-T285 |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android 5.1 |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 410 |
| CPU: | Quad Core 1.5GHz |
| RAM: | 1.5 GB |
| Bộ nhớ trong: | 8 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có, tối đa 200GB |
✕
Thông số kỹ thuật Samsung Galaxy Tab A SM-T285 Trắng
Thiết kế cứng cáp, cầm chắc tay


Cấu hình mạnh mẽ
Hoạt động như smartphone


Lưu giữ mọi phút giây
Không lo thiếu nơi lưu trữ

Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Samsung Galaxy Tab A SM-T285 Trắng
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Samsung Galaxy Tab A SM-T285 Trắng
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




