| Model: | GALAXY TAB E T561Y |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android |
| Chipset: | Đang cập nhật |
| CPU: | Quad Core 1.3GHz |
| RAM: | 1.5 GB |
| Bộ nhớ trong: | 8 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có, tối đa 128 GB |
| Loại màn hình: | TFT |
| Kích thước màn hình: | 9.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1280 x 800 Pixels |
| Camera trước: | 2 MP |
| Camera sau: | 5 MP |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Không |
| Loại SIM: | Micro SIM |
| Đàm thoại: | Có |
| WiFi: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Không |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Loại Pin: | 5000 mAh |
Xem
12 hình
Đặc điểm nổi bật
- HDH: Android OS
- Ram: 1.5GB - ROM: 8GB
- Camera: Trước 2.0MP Sau 5.0MP
- Kết Nối: Wifi,3G
- Pin: 5000mAh
SAMSUNG GALAXY TAB E
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bảng với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | GALAXY TAB E T561Y |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android |
| Chipset: | Đang cập nhật |
| CPU: | Quad Core 1.3GHz |
| RAM: | 1.5 GB |
| Bộ nhớ trong: | 8 GB |
✕
Thông số kỹ thuật SAMSUNG GALAXY TAB E
Mọi thao tác được xử lí tốc độ cao


Khả năng hiển thiện rõ ràng, sắc nét
Bộ nhớ rộng rãi để lưu trữ


Thiết kế lịch lãm với gam đen tinh tế
Thỏa thích chụp ảnh sống ảo


Thế giới giải trí cho trẻ em
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về SAMSUNG GALAXY TAB E
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về SAMSUNG GALAXY TAB E
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



