| Model: | TCLTAB10LTE |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android 13 |
| Chipset: | MT8768 |
| CPU: | 4x ARM Cortex-A53 @ 2.0 GHz; 4x ARM Cortex-A53 @ 1.5 GHz |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 10.36 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1200 x 2000 Pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| WiFi: | B1/B2/B3/B4/B5/B7/B8/B12/B13/B17/B20/B28/B66; Wi-Fi 802.11a/b/g/n/ac, Wi-Fi Direct; Wi-Fi display |
| Bluetooth: | v5.0 |
| Tính năng đặc biệt: | Cảm biến gia tốc, Cảm biến tiệm cận, Cảm biến ánh sáng, Cảm biến trọng lực |
| Dung lượng pin: | 6000 mAh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.445 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 244.94 x 154.7 x 7.35 mm |
Xem
11 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình IPS LCD 10.36 inch, độ phân giải 2000x1200 pixels hiển thị sống động
- Máy tính bảng TCL camera 8MP & 5MP giúp bạn video call rõ nét, chụp ảnh tốt
- Bộ vi xử lý MT8768 chạy mượt mà các tác vụ làm việc và giải trí hàng ngày
- Máy tính bảng TCL dòng LTE có trang bị khe Nano SIM thuận tiện liên lạc
- RAM 4GB đa nhiệm, bộ nhớ trong 64GB đáp ứng tốt nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Pin dung lượng 6000mAh bền bỉ, thỏa sức học tập và giải trí không gián đoạn
- Hệ điều hành Android 13 cho giao diện trực quan, nhiều tính năng mới thú vị
Máy tính bảng TCL Tab 10 Gen 2 LTE 64GB Xám
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bảng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | TCLTAB10LTE |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android 13 |
| Chipset: | MT8768 |
| CPU: | 4x ARM Cortex-A53 @ 2.0 GHz; 4x ARM Cortex-A53 @ 1.5 GHz |
Thông số kỹ thuật Máy tính bảng TCL Tab 10 Gen 2 LTE 64GB Xám
Màn hình lớn sắc nét vượt trội, trải nghiệm xem “mãn nhãn”
Máy tính bảng TCL Tab 10 Gen 2 LTE sở hữu màn hình rộng 10.36 inch có độ phân giải lên đến 2K (2000x1200 ) pixels giúp tái tạo hình ảnh hiển thị trên màn hình sắc nét đến khó tin. Kết hợp cùng tấm nền IPS LCD với hàng loạt ưu điểm như cho góc nhìn rộng, màu sắc sống động, độ tương phản cao, hình ảnh rõ nét, giảm ánh sáng xanh và tiết kiệm năng lượng. Đây là công nghệ màn hình tiên tiến giúp tối ưu hóa trải nghiệm xem để người dùng vừa làm việc hiệu quả, vừa giải trí “cực đã”.

Thiết kế siêu mỏng nhẹ


Bộ vi xử lý thế hệ mới, chạy mượt các tác vụ
Chụp ảnh và video call rõ nét


Loa kép với bộ khuếch đại âm thanh
Dung lượng pin 6000mAh kéo dài bền bỉ


Trải nghiệm xem thoải mái bảo vệ mắt
TOP 5 máy tính bảng thích hợp cho cả việc học và giải trí
Ngoài Laptop và PC, thì máy tính bảng cũng là một trong những thiết bị đa năng đáp ứng tốt cả nhu cầu học tập cũng như giải trí của người dùng.
Và nếu bạn đang gặp khó khăn trong việc chọn mua máy tính bảng thì có thể tham khảo ngay TOP 5 máy tính bảng chất lượng, giá tốt.
Tham khảo thêm: TOP 5 MÁY TÍNH BẢNG "HOT-HIT" GIÁ ƯU ĐÃI TẠI NGUYỄN KIM
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



