| Model: | XPS 8900 70071321 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core-i7 |
| Loại CPU: | 6700 |
| Tốc độ CPU: | 3.40 |
| Bộ nhớ đệm: | 8 MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.00 GHz |
| Loại RAM: | SDRAM DDR3 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Tốc độ Bus: | 1600 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SATA |
| Dung lượng đĩa cứng: | 1 TB |
| Tích hợp ổ đĩa quang: | Có |
| Loại đĩa quang: | SuperMulti DVD Burner |
| Bộ xử lý đồ họa: | nVidia GeForce GT |
| Chipset card đồ họa: | GT 730 |
| Dung lượng card đồ họa: | 2GB GDDR5 |
| Công nghệ âm thanh: | Integrated 7.1 Channel |
| Chuẩn âm thanh: | Waves MaxxAudio |
| Cổng kết nối màn hình: | VGA / HDMI |
| Chuẩn WiFi: | IEEE 8.2.11 b/g |
| Chuẩn LAN: | 10 / 100 / 1000 Mbps |
| Bluetooth: | Đang cập nhật |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Có |
| Kết nối khác: | Không |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 |
Đặc điểm nổi bật
- CPU: Intel Core i7 SkyLake
- Ram: SDRAM DDR3 8GB
- HDD: SATA 1TB
- Card MH: GeForce GT730 2GB
- HĐH: Windows 10
MÁY TÍNH ĐỂ BÀN DELL XPS 8900 70071321
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Tính Bàn với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | XPS 8900 70071321 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core-i7 |
| Loại CPU: | 6700 |
| Tốc độ CPU: | 3.40 |
| Bộ nhớ đệm: | 8 MB Cache |
Thông số kỹ thuật MÁY TÍNH ĐỂ BÀN DELL XPS 8900 70071321
MÁY TÍNH ĐỂ BÀN DELL XPS 8900 70071321
Máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 thuộc phân khúc cao cấp thích hợp cho game thủ, những người chuyên xử lý các công việc liên quan đến đồ họa và làm việc với hiệu suất cao. Máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 được thiết kế nhỏ gọn, lịch lãm đi cùng khả năng kết nối mạng không dây Wi-Fi, để bạn có thể dễ dàng đặt máy ở nhiều không gian khác nhau. Bộ vi xử lý Intel Core i7 SkyLake mạnh mẽ, xử lý mượt mà hầu hết các tác vụ người dùng đưa ra.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thiết kế hiện đại, sang trọng làm nổi bật góc làm việc của bạn
Bộ xử lý Intel Core i7 SkyLake 6700, tốc độ CPU từ 3.40GHz đến 4.00GHz, RAM 8GB, card màn hình nVidia GeForce GT730 2GB
Hệ điều hành Windows 10
Kết nối Wi-Fi
Ổ cứng SATA 1TB cho khả năng lưu trữ dữ liệu lớn
Tích hợp ổ đĩa quang SuperMulti DVD Burner

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Thiết kế hiện đại
Thiết kế máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 sang trọng, lịch lãm, tạo ấn tượng đến người dùng từ cái nhìn đầu tiên. Tông màu đen mạnh mẽ kết hợp cùng bề mặt bóng loáng, thiết bị dễ thích nghi với nhiều không gian, hạn chế bám bẩn và dễ dàng lau chùi.

Thiết kế máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 nổi bật, phong cách
Hiệu năng hoạt động
Với máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 trang bị bộ vi xử lý mạnh mẽ thế hệ mới Skylake Intel Core i7 6700, bạn có thể "chơi hết ga, làm hết sức" và trải nghiệm độ mượt mà, trơn tru với khả năng giải quyết của thiết bị đối với các tác vụ bạn đưa ra.

Máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 sử dụng chip Intel Core i7 Skylake
Ổ cứng SATA
Máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 trang bị ổ cứng dung lượng lớn 1TB, RAM 8GB, không chỉ giúp tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh vượt trội, còn mang đến không gian lưu trữ lớn để người dùng thoải mái cất giữ thông tin, tài liệu, cài đặt phần mềm, trò chơi.

Máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 cho khả năng lưu trữ lớn
Kết nối Wi-Fi
Mặc khác, máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 còn mang đến sự tiện dụng hơn cho người dùng với kết nối Wi-Fi. Từ giờ, không cần gắn dây rườm rà, bạn vẫn có thể truy cập mạng Internet đơn giản, nhanh chóng, giúp bàn làm việc trông gọn gàng hơn.

Máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 trang bị kết nối Wi-Fi
Card màn hình
Máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 trang bị card màn hình nVidia GeForce GT730 2GB cho khả năng xử lý tốt các thông tin về hình ảnh, để bạn dễ dàng dựng phim, chơi game đỉnh cao, thiết kế 3D...

Máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 tích hợp card màn hình nVidia GeForce
Hệ điều hành Windows 10
Máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 chạy trên nền tảng Windows 10 với những cải tiến ưu việt được đúc kết từ thế hệ trước, cho độ ổn định cao cùng khả năng tương thích tốt với đa số phần mềm, trò chơi trên mạng Internet.

Máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321 sử dụng hệ điều hành Windows 10
Lý do mua hàng
Ố cứng SATA dung lượng 1TB, RAM 8GB cho tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh và không gian lưu trữ lớn.
Tích hợp card màn hình nVidia GeForce GT730 2GB cho hình ảnh sắc nét, sống động như thật.
Thiết kế hiện đại, sang trọng tôn lên đẳng cấp người dùng.
Bộ vi xử lý thế hệ 6 của Intel giúp chạy tốt các tác vụ từ đơn giản đến phức tạp.
Ưu đãi mua hàng
Để đặt mua máy tính để bàn Dell XPS 8900 70071321, bạn có thể gọi ngay đến tổng dài 19001267 bấm phím 1.
Bạn cũng có thể yêu cầu nhân viên Nguyễn Kim gọi lại để tiết kiệm chi phí cuộc gọi.
Mua trả góp theo nhiều hình thức khác nhau tại đây.
Xem thêm các chương trình khuyến mãi đang diển ra trên Website NguyenKim.com.
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



