| Model: | X450LA - WX022D |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại CPU: | 4010U |
| Tốc độ CPU: | 1.70 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 3 MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | Không |
| Loại RAM: | SDRAM DDR3 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 1600 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SATA |
| Dung lượng ổ cứng: | 500 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Có |
| Loại đĩa quang: | SuperMulti DVD |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel HD Graphics |
| Chipset card đồ họa: | Intel HD Graphics |
| Dung lượng card đồ họa: | Share |
| Loại màn hình: | LED |
| Kích thước màn hình: | 14.0 |
| Độ phân giải màn hình: | 1366 x 768 |
| Công nghệ âm thanh: | SonicMaster |
| Chuẩn âm thanh: | High Definition Audio |
| Chuẩn WiFi: | IEEE 802.11 b/g/n |
| Chuẩn LAN: | 10 / 100 / 1000 Mbps |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Có |
| Kết nối khác laptop: | Không |
| Camera: | có |
| Tính năng mở rộng: | Không |
| HĐH kèm theo máy: | Free DOS |
| Loại Pin Laptop : | 4-cell Li-Ion |
Đặc điểm nổi bật
- CPU: Intel Core i3
- RAM/HDD: 4GB/500GB
- Màn hình: LED 14inch
- Card MH: Intel HD Graphics
- HĐH: Free DOS
ASUS X450LA WX022D
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | X450LA - WX022D |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại CPU: | 4010U |
| Tốc độ CPU: | 1.70 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 3 MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | Không |
| Loại RAM: | SDRAM DDR3 |
Thông số kỹ thuật ASUS X450LA WX022D
MÁY TÍNH XÁCH TAY ASUS X450LA-WX022D
Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D là sản phẩm của thương hiệu Asus uy tín mang lại cho người dùng trải nghiệm mượt mà với dòng máy tính giá rẻ. Được trang bị cấu hình mạnh so với các sản phẩm cùng giá khác, máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D giúp bạn chứa được khối lượng lớn dữ liệu, và chạy nhiều chương trình cùng lúc một cách êm ái, không lo bị đứng hay giật. Máy tính là người bạn đồng hành theo suốt chặng đường của bạn, hỗ trợ tối đa cho công việc của bạn.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Cấu hình Core i3 hiệu suất cao.
Có thể kết nối với tai nghe hoặc loa không dây nhờ Bluetooth.
Bàn phím giúp người dùng gõ nhanh, chính xác, không gây tiếng ồn khi thao tác nhanh.
Tốc độ xử lý nhanh với CPU 1.7GHz, RAM 4GB.
Thiết kế hiện đại, nhẹ gọn.
Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D có ổ cứng 500GB.

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Kết nối không dây
Bạn có thể kết nối tai nghe hoặc loa không dây với máy tính nhờ vào hệ thống Bluetooth, điều này giúp bạn thoải mái hơn trong điều kiện làm việc, giải trí, không bị hạn chế không gian khoảng cách. Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D còn có hỗ trợ kêt nối Internet tốc độ cao với WiFi chuẩn 802.11 b/g/n đạt hiệu suất truyền tải ổn định, nhanh chóng.

Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D kết nối không dây
Cấu hình Core i3 hiệu suất cao
Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D được trang bị cấu hình Core i3 tiết kiệm điện năng, hiệu suất hoạt động mạnh mẽ. Ram 4GB có thể được nâng cấp lên 8GB với 2 khe RAM cùng chip U, tốc độ làm việc cao giúp người dùng thực hiện công việc nhanh chóng và mượt mà. Nhờ vào việc sử dụng điện thế chấp máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D ít tỏa nhiệt hơn dù bạn làm việc với cường độ cao như thế nào giúp thiết bị có độ bền lâu dài.

Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D cấu hình core i3
Ổ cứng 500GB
Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D có dung lượng ổ cứng lên đến 500GB, rộng rãi. Bạn sẽ thỏa sức chứa đựng các tài liệu, phần mềm của mình mà không lo bị giới hạn. Hơn thế, hệ thống cổng giao tiếp đa dạng USB 3.0, USB 2.0, HDMI, LAN(RJ-45), headphone, microphone combo.. giúp người dùng có nhiều cách lựa chọn việc kết nối để phù hợp quy cách an toàn, sự tương tác của thiết bị kết nối.

Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D ổ cứng 500GB
Màn hình HD 14.0 inch
Màn hình 14.0 inch với độ phân giải đạt chuẩn HD (1366x768 px) của máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D giúp cho hình ảnh trở nên sắt nét. Người dùng sẽ yêu thích rất nhiều khi được tận hưởng những bộ phim hay một cách chân thật, cũng như tiện lợi quan sát trong công việc.

Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D màn hình 14.0 inch
Thiết kế tiện lợi cho việc di chuyển
Với trọng lượng 2.1kg bạn sẽ dễ dàng man Asus X450LA-WX022D theo bên mình. Điểm nổi trội của máy là thiết kế bo tròn bốn góc tạo nên sự thanh lịch cho người dùng. Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D có cấu hình khỏe và trọng lượng phù hợp với nhiều bạn nữ cũng như điều kiện công việc hay di chuyển của bạn.

Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D thiết kế tiện lợi di chuyển
Lý do mua hàng
Máy tính xách tay Asus X450LA-WX022D với tốc độ xử lý nhanh giúp cho công việc xử lý nhanh chóng, mượt mà.
Sản phẩm có già thành phù hợp với nhiều đối tượng.
Thiết kế hiện đại, nhỏ gọn tiện lợi cho việc hay mang theo bên mình.
Ưu đãi mua hàng
Nguyễn Kim nơi phân phối sản phẩm chính hãng giá tốt trên thị trường Việt Nam
Dịch vụ giao và nhận hàng tận nơi nhanh chóng tiện lợi.
Chính sách bán hàng hậu mãi chu đáo ân cần.
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




