| Model: | PAVILION 14 - N223TU |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại CPU: | 4200U |
| Tốc độ CPU: | 1.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 3 MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 2.60 GHz |
| Loại RAM: | SDRAM DDR3 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 1600 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SATA |
| Dung lượng ổ cứng: | 750 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Có |
| Loại đĩa quang: | SuperMulti DVD |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel HD Graphics |
| Chipset card đồ họa: | Intel HD Graphics |
| Dung lượng card đồ họa: | Share |
| Loại màn hình: | LED HD |
| Kích thước màn hình: | 14.0 |
| Độ phân giải màn hình: | 1366 x 768 |
| Công nghệ âm thanh: | Intel High Definition Audio |
| Chuẩn âm thanh: | High Definition Audio |
| Chuẩn WiFi: | IEEE 802.11 b/g/n |
| Chuẩn LAN: | 10 / 100 Mbps |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Có |
| Kết nối khác laptop: | Không |
| Camera: | HD HP TrueVision |
| Tính năng mở rộng: | Không |
| HĐH kèm theo máy: | Free DOS |
| Loại Pin Laptop : | 4-cell Li-Ion |
Đặc điểm nổi bật
- CPU: Intel Core i5
- RAM/HDD: 4GB/500GB
- Màn hình: LED 14inch
- Card MH: Intel HD Graphics
- HĐH: Free DOS
HP PAVILION 14 N223TU (G0A69PA)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | PAVILION 14 - N223TU |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại CPU: | 4200U |
| Tốc độ CPU: | 1.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 3 MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 2.60 GHz |
| Loại RAM: | SDRAM DDR3 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
Thông số kỹ thuật HP PAVILION 14 N223TU (G0A69PA)
HP PAVILION 14 N223TU
Tiếp tục sự thành công của việc sản xuất dòng máy tính xách tay, HP tiếp tục cho ra mắt dòng sản phẩm HP PAVILION 14 N223TU. Với thiết kế mỏng, tinh tế và bóng bẩy chắc hẳn sẽ tôn thêm vẻ đẹp cho người dùng. Cùng bộ vi xử lý Intel Core I5 được nhà sản xuất HP trang bị vào trong máy giúp người dùng có thể chạy các ứng dụng được thoải mái hơn, với bộ nhớ RAM 4GB giúp người dùng xử lý đa nhiệm hơn, mượt mà hơn. HP cũng đã trang bị cho máy tính xách tay HP Pavilion 14 card đồ hoạ Intel HD Graphics 4400 cho hình ảnh hiện thị đẹp hơn. Và ổ cứng 500GB giúp người dùng lưu trữ dữ liệu thoải mái hơn
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thiết kế tinh tế, bóng bẩy, nhiều màu sắc.
Hiệu năng Intel Core I5, 4GB RAM.
Âm thanh Internal speakers to, rõ nét.
Cảm biến hình ảnh HP TrueVision.
.CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Thiết kế tinh tế, bóng bẩy, nhiều màu sắc
Máy tính xách tay HP Pavilion 14 với thiết kế khung vỏ nhựa, bóng bẩy, cùng trọn bộ cổng kết nối bao gồm HDMI, VGA và USB giúp bạn sở hữu một chiếc máy tính xách tay với đầy đủ các chức năng và thuận tiện đi học, đi làm hay giải trí với bạn bè.

Máy tính xách tay HP Pavilion 14 thiết kế bóng bẩy
Hiệu năng Intel Core I5, 4GB RAM
Máy tính xách tay HP Pavilion 14 sỡ hữu bộ vi xử lý Core I5 tốc độ 1.60GHz, vi xử lý đủ sức chạy mọi ứng dụng hiện nay. Với bộ nhớ RAM ở mức vừa, 4GB, vì vậy máy thích hợp cho các bạn thường xuyên sử dụng các phần mềm cần cấu hình máy ổn.

Máy tính xách tay HP Pavilion 14 hiệu năng hợp lý
Âm thanh Internal speakers to, rõ nét
Máy tính xách tay HP Pavilion 14 được trang bị hệ thống âm thanh Internal speakers với âm thanh to, rõ nét, màn hình 14 inch với độ phân giải 1366 x 768 pixels cho hình ảnh sống động và màu sắc rực rỡ phục vụ cho mọi hoạt động giải trí từ nghe nhạc, xem phim hay cả khi chơi game.

Máy tính xách tay HP Pavilion 14 hệ thống âm thanh tốt
Cảm biến hình ảnh HP TrueVision
Máy tính xách tay HP Pavilion 14 còn hỗ trợ công nghệ cảm biến hình ảnh tích hợp trên webcam HP TrueVision HD giúp các cuộc gọi video đạt được độ phân giải cao, hình ảnh sắc nét trong mọi điều kiện ánh sáng, giúp người dùng có thể tạo ra những bức ảnh tuyệt vời nhất.

Máy tính xách tay HP Pavilion 14 có cảm biến hình ảnh
Lý do mua hàng
Máy tính xách tay HP Pavilion 14 thiết kế tinh tế, sang trọng, phù hợp với mọi đối tượng.
Nhiều tính năng cao cấp được tích hợp trong máy, hỗ trợ tốt cho người dùng.
Máy tính xách tay HP Pavilion 14 được sản xuất bởi công ty sản xuất máy tính lớn - HP.
Ưu đãi mua hàng
Mua hàng online với giá ưu đãi và nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn tại nguyenkim.com.
Dịch vụ giao và nhận hàng tận nơi nhanh chóng tiện lợi, chính sách bán hàng hậu mãi chu đáo ân cần.
Xem thêm các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Website NguyenKim.com.
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




