| Model: | A-020 |
| Màu sắc: | Xanh Dương |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố mini |
| Công suất : | 70W |
| Dung tích cối: | 0.3 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa Titan |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Xay được 15 ly sinh tố khi sạc đầy |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox 6 cánh |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Dễ dàng sử dụng trên ô tô, tại văn phòng hay ngay tại nhà, Tốc độ quay lớn giúp xay nhanh chóng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 105 x 105 x 245 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy xay sinh tố có thiết kế nhỏ gọn, dễ mang đi bất cứ đâu
- Công suất 70W với tốc độ quay 18000 vòng/phút giúp xay nhanh chóng
- Lưỡi xay 6 cánh sắc bén giúp xay nhuyễn thực phẩm nhanh chóng
- Dung lượng pin 1500 mAh có thể xay khoảng 15 cốc trong 1 lần sạc đầy
- Đầu sạc USB – Type C thông dụng cho bạn tiện lợi khi sạc máy
Máy xay sinh tố mini Magic A-020
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Xay Sinh Tố với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | A-020 |
| Màu sắc: | Xanh Dương |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố mini |
| Công suất : | 70W |
| Dung tích cối: | 0.3 lít |
Thông số kỹ thuật Máy xay sinh tố mini Magic A-020
Lưỡi dao inox 6 cánh sắc bén với động cơ mạnh mẽ


Cối xay bằng nhựa Tritan an toàn khi sử dụng
Sử dụng cổng sạc USB – Type C thông dụng


Thiết kế gọn, màu sắc bắt mắt dễ dàng mang theo bất cứ đâu
Học Ngay Cách Khử Mùi Nhựa Cho Cối Xay Sinh Tố, Máy Ép Trái Cây
Những máy xay sinh tố, máy ép trái cây có chất liệu nhựa khi mới mua về bạn cần khử mùi nhựa vì có thể sẽ gặp phải mùi hôi khó chịu. Dưới đây là các cách khử mùi nhựa cho cối xay sinh tố, máy ép trái cây hiệu quả tại nhà dành cho bạn. Đừng bỏ qua những mẹo vặt hữu ích dưới đây giúp việc nội trợ trở nên dễ dàng hơn bạn nhé!
Tham khảo thêm: Học Ngay Cách Khử Mùi Nhựa Cho Cối Xay Sinh Tố, Máy Ép Trái Cây
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



