| Model: | AC-143 |
| Màu sắc: | Kem Nhạt |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | Công suất xay 400W, Công suất nấu 800W |
| Dung tích cối: | 1.75 lít |
| Chất liệu cối: | Cối thủy tinh |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 12 chức năng tự động: nấu- hâm nóng, sinh tố, rửa tự động,... |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | Đang cập nhật |
| Xay nhồi: | Hãng không công bố |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Xay nấu tất cả các loại hạt, Motor tháo rời - vệ sinh dễ dàng hơn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.35 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 121 x 180 x 425 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế hiện đại với màu sắc trang nhã thích hợp với mọi không gian
- Công suất xay 400W hoạt động hiệu quả, xay nhuyễn nhanh chóng
- Dung tích 1.75 lít cho bạn chế biến được nhiều món: xay sinh tố, nấu cháo,...
- Đa dạng chức năng cài đặt sẵn cho bạn tuỳ chỉnh theo nhu cầu sử dụng
- Lưỡi xay 8 cánh của máy làm sữa hạt bằng thép không gỉ an toàn khi sử dụng
- Cối thủy tinh cao cấp dễ dàng chùi rửa và vệ sinh sau khi dùng
- Lớp men chống dính dưới đáy cối giúp hạn chế thức ăn bám dính, dễ dàng vệ sinh hơn
- Đi kèm tính năng hẹn giờ và chế độ tự làm sạch giúp bạn vệ sinh máy dễ dàng hơn
Máy xay sữa hạt Magic Eco AC-143
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Xay Sinh Tố với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AC-143 |
| Màu sắc: | Kem Nhạt |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | Công suất xay 400W, Công suất nấu 800W |
| Dung tích cối: | 1.75 lít |
Thông số kỹ thuật Máy xay sữa hạt Magic Eco AC-143
Thiết kế nhỏ gọn tiết kiệm không gian, mang đến sự hiện đại cho căn bếp
Máy làm sữa hạt Magic Eco AC-143 có thiết kế gọn giúp tiết kiệm không gian đặt để cùng màu sắc trang nhã hài hòa với mọi không gian bếp. Đi kèm tính năng tự làm sạch mang lại sự tiện lợi và an toàn cho người sử dụng, đảm bảo sản phẩm sạch sẽ và sẵn sàng sử dụng. Lưu ý: Tính năng này chỉ hỗ trợ làm sạch để bạn rửa dễ dàng hơn sau khi sử dụng.

Lưỡi dao 8 cánh sắc bén bằng thép không gỉ xay nhuyễn mịn nhanh chóng


Hẹn giờ cho bạn chủ động thời gian sử dụng
Cối xay thủy tinh với dung tích 1.75 lít đáp ứng đa dạng nhu cầu của gia đình bạn


Đa dạng chức năng cài đặt sẵn tùy chỉnh theo nhu cầu
Máy làm sữa hạt là gì? Có đáng để "đầu tư" hay không?
Máy làm sữa hạt là thiết bị gia dụng nhà bếp cần thiết với mọi gia đình hiện nay. Sản phẩm này được rất nhiều chị em nội trợ sử dụng để chế biến các loại sữa hạt thơm ngon, giàu dinh dưỡng. Vậy máy làm sữa hạt là gì? Có nên mua máy làm sữa hạt hay không? Theo dõi ngay bài viết dưới đây để tìm ra được lời giải đáp nhé!
Tham khảo thêm: Máy làm sữa hạt là gì? Có đáng để "đầu tư" hay không?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



