| Model: | A-001 |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 400W |
| Dung tích : | 1.7 lít |
| Chất liệu cối xay: | Thủy tinh |
| Tốc độ: | 2 tốc độ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 226 x 204 x 204 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Máy xay thịt có thể xay thịt, cá, các loại gia vị,...
- Công suất 400W với 2 tốc độ giúp xay thịt nhuyễn nhanh chóng
- Lưỡi dao sắc bén với 2 tầng xay thực phẩm nhuyễn mịn
- Cối xay dung tích 1.7 lít tiện xay được nhiều thực phẩm
- Chất liệu cối xay bằng thủy tinh an toàn khi sử dụng
- Các bộ phận dễ tháo lắp dễ dàng vệ sinh chùi rửa
Máy xay thịt Magic 1.7 lít A-001
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Xay Thịt với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | A-001 |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất: | 400W |
| Dung tích : | 1.7 lít |
| Chất liệu cối xay: | Thủy tinh |
| Tốc độ: | 2 tốc độ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
Thông số kỹ thuật Máy xay thịt Magic 1.7 lít A-001
Thiết kế nhỏ gọn với dung tích 1.7 lít


Chất liệu thủy tinh bền bỉ, dễ vệ sinh
Xay nhuyễn thực phẩm với công suất 400W

Máy xay thịt "trợ thủ" đắc lực cho những món ăn ngon chế biến nhanh chóng
Máy xay thịt chính là dụng cụ giúp bạn chế biến những món ngon như chả bò, chả lụa, chả hoa ngũ sắc, nem chua thịt heo,... Và nếu bạn vẫn chưa biết công dụng cũng như cách sử dụng máy thịt đúng cách thì hãy tham khảo ngay bài viết dưới đây nhé!
Để mua được nhiều thiết bị gia dụng với chương trình khuyến mãi hấp dẫn hãy truy cập website Nguyễn Kim ngay!
Tham khảo thêm: Máy xay thịt "trợ thủ" đắc lực cho những món ăn ngon chế biến nhanh chóng
Đánh giá và nhận xét
Dịch vụ bên nguyễn kim 100đ, giải quyết ok lắm nha
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



