Với cấu hình tương đối mạnh, màn hình 5 inch, lại hợp túi tiền, điện thoại Microsoft Lumia 640 RM-1077 hứa hẹn sẽ tạo ra một cơn sốt mới trong làng điện thoại thông minh giá rẻ. Điện thoại Microsoft Lumia 640 RM-1077 có thiết kế trẻ trung, với nhiều màu sắc cho bạn tự do thể hiện cá tính của riêng mình.
| Model: | LUMIA 640 |
| Màu sắc: | Cam |
| Nhà sản xuất: | Microsoft |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 1GB |
| Bộ nhớ trong: | 8GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 128GB |
| Hệ điều hành: | Windows Phone 8.1 |
| CPU: | Quad Core 1.2GHz |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 400 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | LCD IPS |
| Kích thước màn hình: | 5.0 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1280 x 720 pixels |
| Camera trước: | 1.0 MP |
| Camera sau: | 8.0 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Không |
| Loại SIM: | Micro SIM |
| Số khe SIM: | 2 SIM 2 Sóng |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Không |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | Li-Ion 2500 mAh |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |










