| Model: | AF-35M01A |
| Màu sắc: | Be |
| Nhà sản xuất: | Gaabor |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 800 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lồng nồi phủ lớp chống dính không chứa BPA |
| Dung tích tổng: | 3.5 lít |
| Dung tích sử dụng: | Hãng không công bố |
| Công nghệ làm nóng: | Quạt đối lưu không khí 360 độ |
| Hẹn giờ: | 0-60 phút |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 218 x 273 x 310 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Nồi chiên không dầu có dung tích tổng 3.5 lít nhỏ gọn
- Công suất hoạt động 800W cho khả năng nấu nướng nhanh chóng
- Tuần hoàn khí nóng 360 độ giúp làm chín đều thức ăn
- 8 chương trình gợi ý cho bạn tiện điều chỉnh thời gian phù hợp
- Tự ngắt điện an toàn khi kéo nồi lấy thức ăn vô cùng an toàn khi nấu
- Thời gian hẹn giờ tối đa 60 phút cho bạn nấu được nhiều món ăn khác nhau
- Lòng nồi phủ chống dính dễ vệ sinh, không chứa BPA an toàn khi dùng
- Vỏ nồi làm bằng nhựa PP cách nhiệt, an toàn, bền bỉ và dễ lau chùi
- Điều khiển nút xoay dễ dàng tùy chọn cùng tay cầm cách nhiệt
Nồi chiên không dầu Gaabor 3.5 lít AF-35M01A
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Nồi Đa Năng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AF-35M01A |
| Màu sắc: | Be |
| Nhà sản xuất: | Gaabor |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 800 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lồng nồi phủ lớp chống dính không chứa BPA |
Thông số kỹ thuật Nồi chiên không dầu Gaabor 3.5 lít AF-35M01A
Bảng điều khiển nút xoay với menu gợi ý dễ dàng tùy chỉnh thời gian


Công nghệ đối lưu 360 độ cho thức ăn chín đều
Thiết kế hiện đại, màu sắc trang nhã hài hòa với mọi không gian bếp


Tự ngắt khi kéo lòng nồi an toàn sử dụng
Nhà đông thành viên thì nên chọn nồi chiên không dầu nào?
Gia đình bạn có đông thành viên và bạn đang khó khăn trong việc chọn một sản phẩm nồi chiên không dầu phù hợp, mong muốn tìm loại nồi chiên không dầu giá rẻ? Đừng lo lắng, vì trong bài viết này Nguyễn Kim sẽ gợi ý cho bạn TOP 5 nồi chiên không dầu thích hợp với những đại gia đình đông thành viên.
Tham khảo thêm: Nhà đông thành viên thì nên chọn nồi chiên không dầu nào?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



