| Model: | CR-3555/BKSTVNCRCV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Cuckoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 6.3 lít |
| Công suất: | 1460W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ men chống dính độc quyền Cuckoo |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm và hâm nóng |
| Màn hình hiển thị: | Nút gạt và đèn báo hiển thị |
| Chiều dài dây điện: | 1400 mm |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Công nghệ nấu: | 3D |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 480 x 418 x 373 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích lớn đến 6.3 lít có thể sử dụng cho quán cơm hay nhà có đông người
- Nấu cơm nhanh hơn và giữ ấm tốt hơn với công nghệ gia nhiệt 3D
- Công suất 1460W giúp nấu cơm chín nhanh, tiết kiệm thời gian
- Bảng điều khiển đơn giản và dễ quan sát với đèn báo hiển thị
- Lòng nồi chống dính cao cấp hạn chế dính cháy, an toàn khi sử dụng
- Thiết kế tay cầm tiện lợi với nắp phụ tháo rời giúp vệ sinh nồi dễ dàng hơn
Nồi cơm nắp gài 6.3 lít Cuckoo CR-3555/BKSTVNCRCV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Nồi Cơm Điện với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | CR-3555/BKSTVNCRCV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Cuckoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 6.3 lít |
| Công suất: | 1460W |
Thông số kỹ thuật Nồi cơm nắp gài 6.3 lít Cuckoo CR-3555/BKSTVNCRCV
Dung tích lớn với kiểu dáng gọn, màu sắc trang nhã hài hòa với mọi không gian bếp
Nồi cơm nắp gài 6.3 lít Cuckoo CR-3555/BKSTVNCRCV có kiểu dáng hiện đại cùng gam màu trang nhã tô điểm cho không gian bếp thêm phần hiện đại. Dung tích 6.3 lít phù hợp để kinh doanh hoặc nhà có đông thành viên. Thiết kế thân thiện với người dùng với nút nồi dễ dàng đóng mở, chỉ cần nhấn nhẹ và mở ra nhanh chóng. Bên cạnh đó với nắp phụ tháo rời được tiện cho bạn vệ sinh và gắn vào tháo ra dễ dàng.

Giữ ấm tốt với công nghệ hiện đại của Cuckoo
Nồi cơm điện nắp gài 6.3 lít Cuckoo CR-3555/BKSTVNCRCV sử dụng công nghệ hiện đại cho khả năng cách nhiệt mạnh mẽ, duy trì độ ấm đồng đều cho lượng lớn gạo.

Công suất lớn làm chín cơm nhanh chóng


Đi kèm chế độ hầm vô cùng tiện lợi
Bảng điều khiển trực quan có đèn báo hiển thị


Lòng nồi phủ men chống dính Daikin an toàn cho sức khỏe
Khay thoát nước giúp giữ nguyên hương vị tươi ngon của hạt gạo

Những Lưu Ý Quan Trọng Khi Sử Dụng Nồi Cơm Điện
Nồi cơm điện giá rẻ ra đời giúp người nội trợ tiết kiệm được rất nhiều thời gian và tiền bạc cho việc bếp núc. Bạn chỉ cần vo gạo, thêm nước và đặt chế độ nấu thì đã có một nồi cơm thơm ngon thay vì phải canh thời gian, lo sợ cơm khét, cơm sống, sôi trào... Chính vì thế, nồi cơm điện hiện nay đang là một thiết bị nhà bếp vô cùng cần thiết của mỗi gia đình. Nhưng ngoài chất lượng thì thói quen sử dụng hàng ngày cũng có thể khiến nồi bị hao mòn và giảm tuổi thọ. Hãy cùng Nguyễn Kim tham khảo bài viết dưới đây để biết cách sử dụng nồi cơm điện đúng cách để sử dụng nồi lâu hơn nhé!
Tham khảo thêm: Những Lưu Ý Quan Trọng Khi Sử Dụng Nồi Cơm Điện
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



