| Model: | KG40EH2 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Dung tích: | 4 lít |
| Công suất: | 1300W |
| Lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ lớp chống dính |
| Vỏ nồi: | Thép sơn tĩnh điện |
| Chức năng nấu: | Nấu lẩu, luộc, hầm, chiên xào |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | Núm xoay |
| Tiện ích: | Tự ngắt khi quá nhiệt, Có tay cầm chống nóng, Giữ ấm |
| Chiều dài dây điện: | 108 cm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.53 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350x 300x 192 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Nồi lẩu điện Kangaroo nấu nướng đa dạng các món ăn với dung tích 4 lít
- Lòng nồi bằng hợp kim nhôm phủ lớp chống dính an toàn khi sử dụng
- Vỏ nồi làm từ thép sơn tĩnh điện bền đẹp dễ dàng lau chùi
- Nắp nồi bằng kính cường lực trong suốt tiện quan sát thực phẩm khi đang nấu
- Công suất 1300W nấu chín thức ăn nhanh, tiết kiệm thời gian
- Tự ngắt khi quá nhiệt, có tay cầm chống nóng đảm bảo an toàn cho người dùng
- Bảng điều khiển núm xoay đơn giản, dễ dùng, có đèn báo tiện lợi
Nồi lẩu điện Kangaroo KG40EH2
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Lẩu Điện Đa Năng với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | KG40EH2 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Dung tích: | 4 lít |
| Công suất: | 1300W |
| Lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ lớp chống dính |
Thông số kỹ thuật Nồi lẩu điện Kangaroo KG40EH2
Dung tích 4 lít phù hợp với gia đình có 4 - 5 thành viên


Công suất 1300W giúp làm nóng nhanh
Tự ngắt khi quá nhiệt an toàn khi sử dụng


Lòng nồi phủ chống dính an tâm khi sử dụng
Nồi lẩu điện là gì? Nên mua sản phẩm nồi lẩu điện nào?
Gần đây, nồi lẩu điện là thiết bị được rất nhiều người dùng chọn lựa. Ngoài sự tiện lợi thì đây còn là sản phẩm giúp bữa ăn gia đình bạn thêm đa dạng hơn. Vậy nồi lẩu điện là gì? Nên mua nồi lẩu điện của thương hiệu nào? Hãy cùng Nguyễn Kim tham khảo ngay bài viết dưới đây để biết câu trả lời nhé!
Tham khảo thêm: Nồi lẩu điện là gì? Nên mua sản phẩm nồi lẩu điện nào?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



