| Model: | EF 17-40MM F/4L USM |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Canon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Nhật Bản |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại ống kính máy ảnh: | Zoom |
| Tiêu cự ống kính: | 17 - 40 mm |
| Khẩu độ lớn nhất: | F 4 |
| Khẩu độ nhỏ nhất: | F 22 |
| Số lá màn trập: | 9 |
| Tương thích dòng máy: | Canon |
| Đường kính filter: | 77 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Cấu tạo 3 thấu kính phi cầu và 1 thấu kính Super UD
- Tiêu cự: 17 - 40 mm
- Khẩu độ: f/4 - f/22
- Đường kính filter: 77mm
- Khoảng lấy nét nhỏ nhất: 0.28m
ỐNG KÍNH CANON EF 17-40MM F/4L USM
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Ống Kính Máy Ảnh với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | EF 17-40MM F/4L USM |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Canon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Nhật Bản |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại ống kính máy ảnh: | Zoom |
| Tiêu cự ống kính: | 17 - 40 mm |
| Khẩu độ lớn nhất: | F 4 |
| Khẩu độ nhỏ nhất: | F 22 |
✕
Thông số kỹ thuật ỐNG KÍNH CANON EF 17-40MM F/4L USM
Thiết kế gọn đẹp


Hình ảnh chất lượng cao
Chống ẩm tốt


Công nghệ chống rung
Bắt trọn mọi khoảnh khắc

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về ỐNG KÍNH CANON EF 17-40MM F/4L USM
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về ỐNG KÍNH CANON EF 17-40MM F/4L USM
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



