| Model: | SEL50F18 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại ống kính máy ảnh: | chuyên chụp Chân dung |
| Tiêu cự ống kính: | 50 mm |
| Khẩu độ lớn nhất: | F 1.8 |
| Khẩu độ nhỏ nhất: | F 22 |
| Số lá màn trập: | 7 |
| Đường kính filter: | 49 mm |
| Khoảng cách lấy nét tối thiểu: | 0.39 m |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.202 kg |
| Kích thước sản phẩm: | đường kính 62 x dài 62 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Chất liệu hộp kim nhôm gọn nhẹ
- Ống kính Sony ngàm E độ phân giải tốt
- Lý tưởng cho chụp ảnh chân dung
- Tiêu cự 50mm cho hình ảnh sắc nét, chân thật
- Khẩu độ F/1.8 chụp tốt trong điều kiện thiếu sáng
- Hình ảnh ổn định nhờ chống rung quang học SteadyShot
ỐNG KÍNH MÁY ẢNH SONY SEL50F18/BC SYX
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Ống Kính Máy Ảnh với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SEL50F18 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại ống kính máy ảnh: | chuyên chụp Chân dung |
| Tiêu cự ống kính: | 50 mm |
| Khẩu độ lớn nhất: | F 1.8 |
| Khẩu độ nhỏ nhất: | F 22 |
✕
Thông số kỹ thuật ỐNG KÍNH MÁY ẢNH SONY SEL50F18/BC SYX
Chụp ảnh lý tưởng


Tiện ích, hiện đại
Bắt nét chính xác


Ảnh đẹp hoàn hảo
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về ỐNG KÍNH MÁY ẢNH SONY SEL50F18/BC SYX
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về ỐNG KÍNH MÁY ẢNH SONY SEL50F18/BC SYX
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




