| Model: | GFS001 |
| Màu sắc: | Pink |
| Nhà sản xuất: | Goojodoq |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 3 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt sạc |
| Chất liệu cánh quạt: | Nhựa |
| Tốc độ gió: | 9m/s |
| Chức năng hẹn giờ : | Không |
| Công suất: | Dung lượng pin 4000mAh |
| Điều khiển từ xa : | Không |
| Màn hình hiển thị: | LED số + dải đèn động |
| Tạo Ion lọc không khí: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.32 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 215 x 80 x 80 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Dung lượng pin 4000mAh, sử dụng bền bỉ, ổn định và lâu dài
- 100 mức điều chỉnh gió linh hoạt, phù hợp nhiều nhu cầu sử dụng
- Động cơ tốc độ cao, quay tối đa mạnh mẽ lên đến 16000 RPM
- Tốc độ gió tối đa đạt 9m/s, mang lại trải nghiệm thoải mái
- Cổng sạc Type-C hỗ trợ sạc nhanh, tiện lợi và phổ biến
- Màn hình LED số kết hợp dải đèn động hiện đại, tiện lợi
- Thời gian sạc 2.5 giờ, sử dụng liên tục từ 2 đến 8 giờ
Quạt cầm tay Goojodoq GFS001-PINK
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Quạt Goojodoq với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | GFS001 |
| Màu sắc: | Pink |
| Nhà sản xuất: | Goojodoq |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 3 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt sạc |
| Chất liệu cánh quạt: | Nhựa |
Thông số kỹ thuật Quạt cầm tay Goojodoq GFS001-PINK
Tốc độ gió mạnh mẽ 9m/s

Màn hình LED hiển thị tiện lợi
Dung lượng pin lên đến 4000mAh


Nút bấm điều chỉnh cấp gió linh hoạt
Bạn Đã Biết Hết Những Loại Cánh Quạt Điện Này Chưa?
Đối với các loại thiết bị điện thì linh kiện là một phần không thể nào thiếu được. Trong đó, cánh quạt điện chính là một phần không thể tách rời đối với quạt điện. Cánh quạt giúp tạo ra sức gió, nhưng để quạt có thể hoạt động tốt và duy trì được độ bền thì người dùng nên chọn đúng loại cánh quạt phù hợp. Qua bài viết dưới đây, Nguyễn Kim sẽ giúp các bạn có thêm kinh nghiệm trong việc chọn mua loại mặt hàng khá đặc biệt này nhé.
Tham khảo thêm: Bạn Đã Biết Hết Những Loại Cánh Quạt Điện Này Chưa?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




