| Model: | BHR6089GL |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt sạc |
| Công suất: | 10W |
| Số cánh quạt : | 7 cánh |
| Tốc độ gió: | 4 chế độ |
| Chức năng hẹn giờ : | Không |
| Điều khiển từ xa : | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.67 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 170 x 87 x 250 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Quạt để bàn/cầm tay Xiaomi thiết kế nhỏ gọn, màu trắng bắt mắt
- Thời lượng pin 18.5 giờ siêu dài, dung lượng pin cao 4000mAh
- Trang bị động cơ tiên tiến đời mới, hoạt động êm ái không ồn ào
- Thiết kế quạt 7 cánh giúp làm mát ở góc rộng, tạo gió êm dịu
- Xoay nhiều hướng khác nhau, quay 90 độ theo chiều dọc và ngang
- Núm xoay điều khiển quạt 4 tốc độ, thân quạt bằng vật liệu ABS
- Cổng sạc Type C chuyên dụng, sạc cho quạt bất kỳ lúc nào
Quạt để bàn Xiaomi Rechargeable Mini Fan BHR6089GL
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Quạt, Quạt Điều Hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | BHR6089GL |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt sạc |
| Công suất: | 10W |
| Số cánh quạt : | 7 cánh |
| Tốc độ gió: | 4 chế độ |
✕
Thông số kỹ thuật Quạt để bàn Xiaomi Rechargeable Mini Fan BHR6089GL
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Quạt để bàn Xiaomi Rechargeable Mini Fan BHR6089GL
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Quạt để bàn Xiaomi Rechargeable Mini Fan BHR6089GL
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



