| Model: | HPCF1-012 |
| Màu sắc: | Xanh Navy |
| Nhà sản xuất: | Hòa Phát |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng phần điện (bảng mạch, động cơ), 12 tháng với điều khiển từ xa, bơm nước, phao, tụ điện, công tắc. Không bảo hành chi tiết nhựa, tấm làm mát. |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt điều hòa |
| Chất liệu cánh quạt: | Nhựa |
| Tốc độ gió: | 3 |
| Điều khiển từ xa : | Không |
| Công suất: | 165W |
| Chức năng hẹn giờ: | Có - 3h |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Dung tích bình nước: | 55 lít |
| Tạo Ion lọc không khí: | Không |
| Chức năng đuổi muỗi: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 15 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 578 x 390 x 1134 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Quạt điều hòa có công suất lớn 165W làm mát hiệu quả trong phạm vi từ 40 - 50m²
- Dung tích bình chứa nước 55 lít, thời gian sử dụng lâu, hạn chế châm nước nhiều lần
- Thang đo hiển thị mực nước giúp bạn dễ quan sát và châm nước
- Có hộp đá khô đi kèm làm mát hiệu quả, tự ngắt bơm khi cạn nước
- Bên dưới thân quạt có bánh xe nhỏ giúp việc di chuyển dễ dàng hơn
- Hẹn giờ đến 3 tiếng cùng 3 mức gió cho bạn tuỳ chỉnh theo nhu cầu
Quạt điều hòa Hòa Phát HPCF1-012
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Quạt, Quạt Điều Hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | HPCF1-012 |
| Màu sắc: | Xanh Navy |
| Nhà sản xuất: | Hòa Phát |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng phần điện (bảng mạch, động cơ), 12 tháng với điều khiển từ xa, bơm nước, phao, tụ điện, công tắc. Không bảo hành chi tiết nhựa, tấm làm mát. |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt điều hòa |
| Chất liệu cánh quạt: | Nhựa |
| Tốc độ gió: | 3 |
✕
Thông số kỹ thuật Quạt điều hòa Hòa Phát HPCF1-012
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Quạt điều hòa Hòa Phát HPCF1-012
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Quạt điều hòa Hòa Phát HPCF1-012
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



