| Model: | F-409K |
| Màu sắc: | Beige |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt đứng |
| Công suất: | 57.5 W |
| Đường kính cánh quạt: | 40 cm |
| Số cánh quạt : | 3 cánh |
| Chất liệu cánh quạt: | Nhựa trong suốt |
| Tốc độ gió: | 3 |
| Chức năng hẹn giờ : | Có |
| Điều khiển từ xa : | Có |
| Kích thước sản phẩm: | Chiều cao điều chỉnh 1280 - 1430 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Quạt có công suất 57.5W, chế độ làm mát 3 cấp độ khác nhau
- Quạt cây có 3 cánh, đường kính 40 cm, luồng gió mạnh mẽ
- Có thể xoay 180 độ làm mát không gian rộng lớn
- Chức năng hẹn thời gian tắt lên đến 6 tiếng
- Có thể điều chỉnh được độ cao của quạt tiện lợi
- Tích hợp điều khiển từ xa hiện đại, dễ sử dụng
- Lồng quạt Panasonic chắc chắn đảm bảo an toàn khi sử dụng
Quạt đứng Panasonic F-409K Be
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Quạt, Quạt Điều Hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | F-409K |
| Màu sắc: | Beige |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt đứng |
| Công suất: | 57.5 W |
| Đường kính cánh quạt: | 40 cm |
✕
Thông số kỹ thuật Quạt đứng Panasonic F-409K Be
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Quạt đứng Panasonic F-409K Be
Sao nhìn nó thiết kế giống với quạt KDK quá nhỉ??? mà giá lại rẻ hơn @@ không biết sử dụng như thế nào nữa
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Shop giao quạt nhanh, hôm.trc đặt hôm sau nhận được rồi. Quạt chạy êm nhg phù hợp ngồi ghế hơn ngồi bệt vì quạt hơi cao,
Đúng với mô tả:đúng mô tả
Chất lượng sản phẩm:được
Tính năng nổi bật:không
Hình ảnh cũng như những lời nhận xét chỉ mang tính chất nhận xu thôi
Chất lượng sản phẩm:được
Tính năng nổi bật:không
Hình ảnh cũng như những lời nhận xét chỉ mang tính chất nhận xu thôi
Chất lượng tốt
Tuyệt quá
Mua bất kỳ 3 sản phẩm khác nhau thì sẽ được CK 20% trên tổng đơn hàng đk ah
Quat dung Panasonic F-409K BEIGE thiet ke nho gon, mau cung dep, chieu cao de dang chinh, lai con co remote nua, rat dang mua
Đã mua dùng từ 2015 đến nay, quạt chạy êm, dễ lau chùi. Giá hơi cao nhưng chất lượng ok
giá thành cao, chất lượng thì chưa biết !
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Quạt đứng Panasonic F-409K Be
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



