| Model: | SHARP CÓ ĐIỀU KHIỂN PJS4025RV |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt đứng |
| Công suất: | 50 W |
| Đường kính cánh quạt: | 40 cm |
| Số cánh quạt : | 3 cánh |
| Chức năng hẹn giờ : | Có |
| Điều khiển từ xa : | Có |
QUẠT ĐỨNG SHARP CÓ ĐIỀU KHIỂN PJS4025RV-DG
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Quạt, Quạt Điều Hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật

| Model: | SHARP CÓ ĐIỀU KHIỂN PJS4025RV |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt đứng |
| Công suất: | 50 W |
| Đường kính cánh quạt: | 40 cm |
| Số cánh quạt : | 3 cánh |
| Chức năng hẹn giờ : | Có |
✕
Thông số kỹ thuật QUẠT ĐỨNG SHARP CÓ ĐIỀU KHIỂN PJS4025RV-DG
Điện áp 220V-240V – 50/60Hz
Hoạt động siêu êm, 3 cấp tốc độ
Công suất tiêu thụ 50W. Hẹn giờ: 6 giờ
Mức năng lượng 5 sao
Xuất xứ: Malaysia
Bảo hành: 12 tháng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về QUẠT ĐỨNG SHARP CÓ ĐIỀU KHIỂN PJS4025RV-DG
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về QUẠT ĐỨNG SHARP CÓ ĐIỀU KHIỂN PJS4025RV-DG
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




